โช๊ค โช๊ค โช๊ค

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย sunchirogilbert, 5 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sunchirogilbert

sunchirogilbert New Member Member

27
    0
    0
    โช๊ค ไปแล้วครับ สอบถามหน่อยครับ มีงบประมาน 10000-15000 ไม่ทราบว่าจะเล่นยี้ห้อใหนได้บ้างครับผม ว่าจะเอาของเก่าไปทำก็กลัวว่าจะไม่คุ้ม เลยมาถามพี่ๆดูแนะนำหน่อยครับ หรือไครมีจะแบ่งให้ ก็บอกได้น่ะครับ คริๆๆๆ

2. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ซื้อ mugen สีเงินได้เลย ติดต่อพี่เบสด่วน

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    15000 ยี่ห้อที่พอจะเล่นได้ในราคานี้ เท่าที่เคยเห็นก็มี
    Cusco Zero1 ใช้อยู่ แข็งหนึบใส่แล้วรถจะโดดๆ กระด้าง
    ็Kayaba
    Daiyama
    Mugen กระบอกเงิน
    และมีอีกหลายยี่ห้อ ต้องลองหาๆดูครับ และต้องถามตัวเองว่าจะใส่ไปขับขี่แบบไหนด้วยครับ

4. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    Hks อีกยี้ห้อครับ

ปล.ผมมีคราบ อิอิ

หรืองบน้อยประหยัดก็ลองเปลียนสปริงก่อน

5. sunchirogilbert

sunchirogilbert New Member Member

27
    0
    0
    คือผมเป็นคนขับรถไม่ค่อยระวังเท่าไหร่อ่ะครับติดนิสัยขับรถกะบะบ่อย คืออยากใส่เพื่อความปลอดภัยอ่ะครับ

6. sunchirogilbert

27
    0
    0
    คุณ Mink HKS น่าสนน่ะครับ ค่าตัวเท่าไหร่ครับ

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    Mugen กระบอกเงินแหละครับดีด้วยทนด้วย ขับสบายไม่กระด้างมาก

8. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เท่าที่อ่านๆ ความคิดเห็นแต่ละท่านมา MUGEN อีกเสียงครับ คุ้มค่าตัว และ เงินที่เสียไปครับ ช้อยต่อมาก็คือ ปรับสตั๊ดได้ด้วย ก็มีcusco zero2 , apexi N1 , Spoon กระบอก และ สปริงที่สีดำๆอ่ะครับ

9. sunchirogilbert

27
    0
    0
    ขอบพระคุญพี่ๆมากครับ

10. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0

หาโช้ค อยู่เหมือนกานคับ

อยากรู้จังว่ามันแข็ง มากไหม ???

11. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ชอบดิบๆไหมครับ ถ้าชอบอย่าลืม ZEAL อีกเสียง ถ้าอยากสาดโค้งมันๆยุบน้อยๆ ลองเล่นพวกโช้คสั้นดูจะติดใจ
    ใหม่ๆคนเค้าว่ามันแข็งนานๆไปก็ชินเองแหละค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้