### ภาพบรรยากาศ Slide Night สนามสุดท้าย เทพนคร สด ๆ ร้อน ๆ ###

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย tonkmx, 5 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    Slide Night สนามสุดท้าย ที่เทพนคร เสาร์ที่ 4 เมษายน
    บรรยาเป็นยังไงมาดูกันครับ มีทั้ง ดริฟ แดร็ก แด้นซ์ เป็นยังไงมาดูกัน

มากันทั้งหมด 40 กว่าคันครับ ภาพช่วงแรกเป็นการฟรีรันครับ วันนี้ฟรีกัน น้าน นาน....

:cool::cool::cool::cool:

2. tonkmx

319
    26
    0
    ด้านบนติดภาพ ฮา ฮา มาหน่อย ฟรีรันจริง ๆ

ป๊อบปี ก็มาด้วยครับ

3. tonkmx

319
    26
    0
    เนื่องจากจำนวนรถค่อนข้างมาก เกิดจราจรติดขัดในสนามนิดหน่อย

4. tonkmx

319
    26
    0
    พอจัดการจราจรเสร็จ ก็ออกได้เป็นปกติเลยมาทีละ 3 คันเลย

5. tonkmx

319
    26
    0
    ช่วงนี้ฟรีรันก่อนปิดการซ้อม เพื่อเตรียมสนาม และ walk course ขับกันดี ๆ ทั้งนั้นดูได้

6. tonkmx

319
    26
    0
    ตกหล่นภาพใครขออภัยเหมือนเดิม อิอิ แพ้แดดเหมือนเดิมครัาบ

7. tonkmx

319
    26
    0
    มาดู new accord drift style ในสนามแดร็ก โดย ป๊อบปี:cool:

และลีลาของ ดีเจ เด กับ มิก ปตท. ที่ใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์:eek:

8. tonkmx

319
    26
    0
    และอีกคันในรูปแบบ Drift 2 Drag Jo PTT มาดูเวลากันครับว่าออกมาเท่าไหร่

9. tonkmx

319
    26
    0
    คันนี้ไม่แพ้กัน พี่จุ๊ Silverstone

10. tonkmx

319
    26
    0
    ขาดไม่ได้ครับพีธีกรณ์ประจำของเรา น้าจอห์นนนน.... และบรรดานักแข่งครับ

11. tonkmx

319
    26
    0
    ต่อด้วยฟรีรัน อีกนิด คือจริง ๆ รอบคัดเลือกเริ่มประมาณ 18.00 น. แสงมันเริ่มจะหมดก็เลยเน้นช่วงฟรีรันครับ

12. tonkmx

319
    26
    0
    หลังจากนี้ประชุมนักแข่งแล้ว walk course

13. tonkmx

319
    26
    0
    Supra Drift ขับซ้ายคันแรกของเมืองไทยครับ ขับโดย Ted Impression

บรรยากาศ walk course และภาพนักแข่งครับ

น้าจอห์น ผู้ใจดีแจกของที่ระลึกจ้า

14. tonkmx

319
    26
    0
    จะตี 5 แล้วไปนอนก่อนครับ เช้าเดี๋ยวมาลงต่อ

15. super99

super99 Member Member

145
    11
    18
    ขอบคุณครับ

16. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    เยี่ยมครับพี่ ดีครับผม เหมาะสมครับท่าน

17. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    รูปสวยครับ
    รถแต่ล่ะคันก็เปรี๊ยบ

อิอิ ชอบ supra :D

18. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เจ๋งๆคับ ขอบคุณมากคับ

19. ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

20. tonkmx

319
    26
    0
    PTT Drift Team

Achilles Pretty

PTT Pretty

21. tonkmx

319
    26
    0
    ก่อนรอบคัดเลือก อาน้อยเชฟวี่ เอาหน้ายาวมาโชว์ครับ เห็นว่ามีการแข่งในคืนนี้เหมือนกัน

ไอ้ที่เห็นพ่นนั้นไม่ใช่เครื่องไล่ยุ่งนะครับ มันเป็นเครื่องเป่าลม ไว้เคลียแทร็คก่อนวิ่งครับ แล้วก็ไหลเข้าเส้นไปด้วยเวลา 9 วินิด ๆ แค่ซ้อมครับ เห็นว่าเครื่องพึ่งเสร็จ ลงวิ่งครั้งแรกครับ

22. tonkmx

319
    26
    0
    Qualify เหลือ 16 คันเพื่อ Battle แต่ถ่ายได้แค่นี้ครับ ขออภัยครับ

23. tonkmx

319
    26
    0
    ดีเจเด เบิร์นยางสีของ Achilles สวยงามมาก แล้วลองดูล่องลอยที่เหลือ

พร้อมด้วยบรรยากาศการเชียร์นักแข่งแบบทีม ปตท. นีกว่างาน AF ซะอีก

24. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
    ทั้ง Drift n' drag เจ๋งมากคับ ขอบคุณสำหรับ รูปสวย ๆ คับ

25. tonkmx

319
    26
    0
    ถึงจุดสุดยอด เอ้ย !! ที่ทุกคนรอคอย น้อง ๆ Pretty ล้วน ๆ ครับ :eek::eek::eek: :D

Pretty HKS OverDrive Yokohama

น่ารักมั๊ก ๆ ขอบคุณที่โพสท่าให้ด้วยนะครับ

26. tonkmx

319
    26
    0
    เชิญชมกันต่อ

27. tonkmx

319
    26
    0
    ดิชมกันบ้างนะครับ แนะนำก็ได้ครับ ยินดีรับฟัง

28. tonkmx

319
    26
    0
    บรรยากาศ การรับรางวัลครับ ยินดีกับพี่จุ๊ด้วยครับ เนียนจริง ๆ

เอาตั้งแต่ถ้วยมา แสดงความยินดี ขึ้นรับถ้วย เป็นฉาก ๆ ไปเลย

TUMKUNG_naraka ถูกใจสิ่งนี้
  29. tonkmx

319
    26
    0
    Pretty สุดท้ายแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้