ช่วยเปรียบเทียบวิทยุให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย nuapnbkk, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuapnbkk

nuapnbkk New Member Member

29
    0
    0
    พอดีอยากจะเปลี่ยนวิทยุอ่ะครับ มีตัวเลือก 3 ตัว คือ

pioneer / DEH 3050 UB กับ DEH 2150 UBG และ jvc / KD-R505

คืออยากรู้ว่าตัวไหนเวลาฟัง FM ชัดกว่ากันครับ และข้อด้อยต่างกันตรงไหน และที่สำคัญ ตัวไหนมี ไอ้ตัวที่บังคับเสา ขึ้น-ลง ด้วย

ขอบคุณครับ

2. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    เอ้า ตาบุ๊ค หน้าที่คุณ แล้ว งานนี้ รับไปเต็มๆ

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ภาครับ FM เท่าที่ทราบมา pioneer ขึ้นชื่อครับ

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    งานมอเตอร์โชว์เลยครับน้อง...ลดราคาสุดๆ....เห็นในงานClarion3000-6000.-ก้อน่าสนใจ
    ...JVC24bitต่อBluetoothได้ประมาณ5พันก้อโอเคนะครับ...ลองไปดูสิครับเต้นท์ประดับยนต์น่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้