ใครรับผิดชอบเรื่องรูปถ่ายมีตติ้ง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย KubotaKickdown, 13 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KubotaKickdown

KubotaKickdown New Member VIP

99
    3
    0
    ใครรับผิดชอบเรื่องรูปถ่ายมีตติ้ง แสดงตัวด้วยครับ โพสรูปด่วนๆ อยากเห็นๆ มีรูปรถผมโดนถอยชนป่าว เป็นอะไรที่สุดยอดมากๆเลย ไม่มีรถใช้อีก1สัปดาห์:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

2. chuneji

chuneji New Member Member

33
    0
    0
    เมื่อคืนไปถึงปั้มตอน 4 ทุ่มครึ่ง ทหารที่คุมหน้าปั้มไม่ให้เข้าอะครับ

เลยอดไปร่วมวงเลย

3. JZE-34

JZE-34 New Member Member

54
    0
    0
    เขาไปต่อกันที่ร้านพี่ไรน๊าจำชื่อมะได้อ่ะ ขอโทษด้วยครับ ได้วัด DB กันด้วยครับ :)

ปล. ฝากพี่ส่งรูปที่ผม print screen มาให้ผมด้วยนะครับ ไฟล์ชื่อ Kwan อยู่ท ี่ desktop นะครับ :D

4. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    จัดให้เลยน้อง:D ผมชื่อบิ๊กครับ

5. KubotaKickdown

99
    3
    0
    ผมได้ไป 126 เองอะ แถมรถยังมาโดนชนอีก แล้วยังไม่พอประกันวิริยะไม่ได้เรื่องเลย ผมไปติดต่อแล้วบอกผมว่าซ่อมได้ แต่ซ่อมไปเด๋วก็แตกอีก มีงี้ด้วยอะ วันนี้ไปเดินเรื่องมาทั้งวันเลย เหนื่อยมากๆครับ:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

6. ball_camry4316

ball_camry4316 New Member Member

24
    0
    0

อ่า เสียใจด้วยครับนุ ถือว่าฟาดเคราะห์นะ:sad:

เสียดายมากเลยที่มะได้ไปอ่าคับ:sad:

7. biggearplayboy13

biggearplayboy13 New Member Member

17
    0
    0
    แย่จังเราดันไม่ได้เอาน้องดำ ไปลองวัดดู คราวหน้าไม่พลาดแน่ครับ อิ อิ อิ ไปคราวนี้มีแต่คนถามหาน้องดำ สนั่นเมือง

8. yps

yps Member Member

46
    0
    6
    คืนที่ผ่านมาสนุกดีครับ เฮฮาเหมือนเดิม รอดูรูปอยู่นะครับ พี่โจ้ พี่แกะ

9. KubotaKickdown

99
    3
    0
    ผมคงไม่ไปแล้วอะคับ รอบนี้ผมโดนหนักไป อู่ประกันแต่ละอู่ไม่รับผิดชอบเลย บอกผมว่าซ่อมไปเดี๋ยวไฟเบอร์ก็แตกเหมือนเดิม แล้วจาหั้ยผมซ่อมไปทำไมอะคับ ถามพี่เจ้าของรถเค้าก็หั้ยผมเคลียร์กะประกันเอาเอง วันเสาร์ผมเวียนไปที่อู่วิริยะทั้งวันเลย น้ำมันหมดไปถังนึงไม่ว่าเหนื่อยสุดๆ แถมเซ็งมากๆด้วย ใครที่รักรถ แต่งรถ แล้วมาเจออย่างผมก็คงพูดไม่ออกเลยเหมือนกัน ขอบคุณพี่บิ๊กมากๆ มีโอกาสไว้เจอกันคับพี่

10. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    เข้าใจดี นุ ... เรารักรถเหมือนกัน
    พี่ CITY แสดงตัวด้วยครับ.... :cool:

11. GT3/MRC#050

94
    1
    0
    เรื่องรูปรอหน่อยนะครับ.... แบบ ว่ามันมืดต้องใช้เวลาปรับแต่งนิดหน่อย
    ไม่รู้ว่าจะออกมาดีหรือเปล่า แบบว่าพึ่งได้กล้องมายังไม่รู้ใจมันเลย :confused:

12. GT3/MRC#050

94
    1
    0
    มาแล้วครับรูปเท่าที่พอแก้ไขให้ชัดได้มีแค่นี้ครับ
    ก็จะมีรูปช่วงที่วัด DB กัน แต่ช่วงที่อยู่ที่ปั้ม ptt ใช้ไม่ได้ครับมืดสนิท
    ไม่มีแสงเลย.....รูปจึงมีให้ดูน้อยไปหน่อยคราวหน้าไม่พลาดขอรับ
    --------------------------------------------------------------
    อย่างไรก็ขอบคุณพี่ BIG ด้วยที่มีอะไรมาให้พวกเรา
    ได้ร่วมกิจกรรมกัน
    :cool:

13. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    จัดไป คราปปปปปปปปปป

14. GT3/MRC#050

94
    1
    0
    ชุดนี้รถใครน่า.....ใครตอบได้บ้าง:)

15. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    รถล่อแมงดาสีแบบนี้ ชัวร์

16. CyberBoy

CyberBoy New Member Member

48
    0
    0
    ฟังแล้วรื่นหูสุดๆ ครับสำหรับชุดนี้

จากผู้ฟังหูตะกั่วอย่างผม:D

เสียดายไม่ได้อยู่วัด DB กับเขาด้วย พอดีต้องไปส่งเพื่อนน่ะครับ

ไว้ครั้งหน้าจูนเนียนๆ แล้วจะไปวัดใหม่(ไม่รู้ว่าเครื่องจะยังอยู่ไหมครับ)

17. biggearplayboy13

biggearplayboy13 New Member Member

17
    0
    0
    ฮือ ฮือ ทำไมกูไม่เอารถไปวะ งง งง

18. GT3/MRC#050

94
    1
    0
    เสียดายนะนั้น..... เกีย จะเอา D DAR ... ไปซัดกับ L7 หรอก.....
    เอ้า..... ดังกันไป DB....DB.....DB กลับไปเอารถซะก็จบแล้วแค่ 2 ชม.
    เองเนอะ
    555 :p

19. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    เพิ่งรู่ว่า sq ก็โชวได้ อิอิ ........+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้