สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Bibon_Prelude Thailand, 31 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bibon_Prelude Thailand

Bibon_Prelude Thailand New Member Member

6
    1
    0
    สวัสดีทุกท่าน ชื่อใบบอนครับ ปกติใช้ Honda Prelude อยู่ แต่ที่นี่เริ่มสนใจ MR2 เลยคิดจะมาศึกษาดู และอยากไปร่วม Meeting ด้วยท่านใดมีคำแนะนำดีๆ ก็
    ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

บุคคลทั่วไป. ถูกใจสิ่งนี้
  2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ยินดีค่ะ เข้ามาดูได้เรื่อยๆ แต่บอร์ดอาจจะมีบ้างเงียบเหงา ขึ้นๆลงๆไปๆมาๆค่ะ :D

3. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    มาถูกทางแล้วครับแล้วจะรู้ว่าน้อง mr2 มันขับมันล์มากกก อยากทราบรายละเอียดโทรถามผมได้คับ ผมก็เคยไช้พีลูดแต่ขายไปแล้ว ผมชื่อ noom คับ ยินดีต้อนรับคับ

4. Disaryfaykiya

Disaryfaykiya New Member Member

65
    0
    0
    ผมขอร่วมด้วย 55555 พึ่งได้รถมาหมาดๆๆ ล้อยังเปียกอยู่เลย

5. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

6. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    เย๊ๆๆ มีสมาชิกใหม่ๆ มาเยอะๆดีคับ เจอกันมิตติ้งหน้า จะได้ไม่เหวออออ 5555 แล้วเข้ามาบ่อยๆนะค๊าบบ:D

7. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ช่วงนี้ดีจังบอร์ดไม่เงียบ สามชิกใหม่มาเติมเรื่อยๆๆๆ เจ๋งไปเร้ยยยยยย

8. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    หวาดดีค้าบทุกคน ผมชื่อไปป์คร้าบบบ :D:D:D

รถแดงเดิมๆ เจอทักได้ครับ

9. ยินดีต้อนรับครับ รถผมก็แดงเดิมๆ เกือบที่สุดในคลับ

เรื่องความสวย ความแรง สอบถามพี่ noom ได้ครับ ผู้อาวุโสประจำคลับ ว่าแต่คราวนี้พี่ noom ไม่พิมพ์ตกๆ หล่นๆ แล้ว พัฒนาๆ :D

10. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    พี่ยอดก้อไปว่าพี่หนุ่มแก่สะง้าน555 อ่อไม่เกี่ยวอิอิ

สวัสดีครับผมแอมคร้าบบบบ

11. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    หวาดเดฮะ ชื่อโจ้ฮะ

12. Disaryfaykiya

Disaryfaykiya New Member Member

65
    0
    0
    ดี คับ ผมช่อ ดิส คับ

13. Bibon_Prelude Thailand

Bibon_Prelude Thailand New Member Member

6
    1
    0
    ขอบคุณครับสมาชิกทุกท่าน ที่เข้ามาทักทาย ยังไงคงต้องรบกวน
    คำแนะนำหน่อยครับ

14. Ping Lhing

Ping Lhing New Member Member

4
    1
    0
    สวัสดีครับ... ชื่อ โอ๊ต ครับ
    ได้รถมาหมาดๆ พอกับคุณ Disz มั้งครับ
    ฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยอีกคนครับ

15. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ใหม่เหมือนกันครับ ชื่อชิ้วครับ ชื่อเรียกยากหน่อยแต่เด๋วก้ชินครับ

16. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    Welcome ทุกๆทั่นนะคะ มิตติ้งเด๋วจะระดมให้เร็วที่สุด วันศุกร์นี้ไม่รุกระทันหันไปมั้ย ดูหนัง The Fast 4 ทานข้าวกัน :D

17. Bibon_Prelude Thailand

6
    1
    0
    น่าสนใจครับคุณเอ๋ ( ไม่แน่ใจว่าถูกหรือเปล่า? ) นัดมาได้เลยครับ แต่ก็เกรงว่าจะเร็วไปอยากไปเจอกัน
    หลายๆ ท่านเลยครับ

18. เปิดกระทู้ โหวต + นัด วัน meeting เลยดีไหมครับ น้องเอ๋

สมาชิกเก่า + ใหม่ เริ่มมากันแยะ แล้วววววววว อิอิ

19. am3door

190
    0
    0
    ฟาสสี่ดูแระม่ะกี้แต่ถ้ามีมีตติ้งไปดูอีกทีก้อด้าย5555จัดปายยยยยยยยยย

20. jasma_arm

277
    1
    0
    นั่นสิ อย่างนี้มันต้องเปิดโหวต

21. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
  22. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    อัพเดทตลอดครับคนนี้
    หวัดดีครับ ชื่อจิ๊บ ครับสีแดงเดิมๆ

23. เดิมตาย...ละครับ เบาะแสน ล้ออีกแสน :D

ผมไปโหวต วันที่ 17 มาแล้ว 5 5 5

เรื่องที่จอด ถ้าหลัง 5 โมง มาจอดใต้ดินตรงข้ามโรงหนัง UMG ก็ได้ครับ เพราะพนักงานออฟฟิส เค้ากลับหมดแล้ว ที่ว่างเพียบ

24. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ยินดีต้อนรับนะคร้าบบ ^^
    ผมทัดนะฮ้า

25. am3door

190
    0
    0
    จัดปายยยยยยย

26. jasma_arm

277
    1
    0
    แต่ติดใจตำนัวอะ อาหารอร่อย รอบก่อนมือมะยาวอะสาวมะค่อยจะทันแอมเลย

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆ

แอม หารถใหม่ได้ยังท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้