ไม่รู้เคยดูกันอ๊ะยัง รถบ้านๆ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย TheCrow, 8 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
  2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    พึ่งได้ดูเลยเนี่ย มันคือรถผู้หญิงจริงๆ ด้วย อิอิ :D

3. Romeo_R11

Romeo_R11 New Member Member

46
    0
    0
    มัน มีอีก หนิ อันที่เป็น นักบิน อะ หุหุ

presea แปลว่า เพชรน้ำงาม ครับ อิอิ

4. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    R11 รถผู้หญิง...อิอิ

5. รถผู้หญิง สวย............... ฮ่าๆๆๆๆ

6. Romeo_R11

Romeo_R11 New Member Member

46
    0
    0
    เพิ่งสังเกตุเห็นว่า เลขที่สมาชิก เรามัน แก่ มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอา ง่ายๆ ครับ รถ บ้านๆ มา ดู รถ ตูน และ กัน พี่ รถ แต๊นๆ บ้านๆ จิงๆ นะ

แต่ ลูก ชาย ผม ขอ บอก ถึง จะ ไม่ เนียน แต่ หล่อ นะ ครับ หล่อ ดู ดี มี ชาติ ตระ กูล นะ ครับ !

8. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ตามท้องถนน เห็นผู้ ญ ขับR11เยอะมากเลย

ลูกชายผม ไม่เนียน แถมเพี้ยน แต่ใหญ่ยาว อิอิ

9. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    คนขับ R11 แฟนสวย อิ อิ

10. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ไม่จริงครับ จ้องขับ ae100 รถกระป๋องอะ แฟนสวย กิ๊กเยอะ

11. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    จริงอ่ะ

12. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อิอิ......ทุกวันนี้ก็จะเรียกว่า ลูกสาว อยู่แล้ว.........แถมเจ้าอารมณ์ซะด้วย

13. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0

สนับสนุนด้วย ,, จริงที่สุด :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้