คูเป้ซด 6 โลลิตรช่วยแนะหน่อย///////////////////////////////////////

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย teesj413, 7 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teesj413

teesj413 New Member Member

0
    0
    0
    วิ่งในเมืองครับขับขี่ปกติเกียร์ปกติกรองอากาศ หัวเทียนเปผลียนแล้วครับ

2. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    เครื่องเดิมหรือครับ กินยิ่งกว่ารถผมอีก

ลองเช็ค ออกซิเจ่นเซนเซอร์ดูรึยังครับ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อาการหนักนะ
    ขอให้แก้ไขได้โดยเร็ว

4. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เอาการเลยนะครับเนี้ย

ขอให้แก้หายโดยเร็วๆนะครับ

5. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    ตรวจเช็คด่วนเลยพี่น้อง :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้