ช่วยแนะนำเรื่องเดินท่อหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย boonmobile, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boonmobile

boonmobile New Member Member

47
    1
    0
    รถผมเกียอ้อโต้ครับขอแบบไม่ดังนะครับ แล้วต้นจะดีกว่าเดิมเยอะไหมครับ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
  3. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    MUGEN ไส้วน เงียบดีใช้อยู่ครับ

4. Octillion

Octillion New Member Member

27
    2
    0
    มูเก้นอีกเสียงครับ

5. boonmobile

boonmobile New Member Member

47
    1
    0
    ขอบคุณงับ

6. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ขอผมก็เกียร์ออโต้คับ D16Y8

เดินท่อ2นิ้ว ตัดแคทออกแล้วใส่พักออโต้เจ็ตของร้านเฉิลมแทนแคท แล้วใส่พักกลาง1ใบไว้ช่วยซับเสียง

แล้วหาพักปลายทรงรีใส่ซักใบคับ น่าจะดีกว่าเดิมคับ ^^

7. anarvin

anarvin New Member Member

75
    4
    0
    ถ้าเน้นเงียบ ขออนุญาติแนะนำอย่างนี้ครับ (แล้วแต่ชอบนะ)
    1.งบน้อย เปลี่ยนพักปลายเป็น FGK หรือ MUGEN ไส้วน
    2.เพิ่มมาอีกนิด ตัดแคตออกใส่พักกลางแทน (เป็นพักกลางสองใบ) ปลายตามข้อ1.
    3.งบเยอะ เล่นท่อยุ่นทั้งเส้น เอาที่มี JASMA ด้วยนะครับ

ปล1.ถ้าจะเล่นปลายไส้เยื้อง ไส้ย้อน ไส้วน ก็ไม่ต้องใส่ Auto-jet ให้เปลืองกะตังค์หรอกครับ
    ปล2.ปลายอยากให้เล่นของยุ่นมากกว่า เอาทรงที่ชอบเลย แล้วไปให้ร้านทำหูกับเดินปลายใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้