หาฝาครอบกรองอากาศครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Virussa, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Virussa

Virussa New Member Member

6
    0
    0
    รถอยู่ระยองครับ ฝาครอบกรองอากาศแตก
    อยากหามือสองมาเปลี่ยนครับ
    พี่ๆ มีมือสองแนะนำหน่อยครับ ราคาเท่าไรครับ

2. jossjiggalow

jossjiggalow New Member Member

25
    0
    0
    ผมลองถามแล้วครับ คุณเติ้ด เคยมีของอยู่ สนน ราคาก็ สองพันห้าครับ... เง้อ แพงได้ใจ
    ผมว่าตีท่อเลสใส่กรองเปลือย ย้ายแบตเลยดีกว่าครับ ใส่พลาสติกเด่วมันก็แตกอีก

---------- Post added at 19:55:08 ---------- Previous post was at 19:54:50 ----------

ผมลองถามแล้วครับ คุณเติ้ด เคยมีของอยู่ สนน ราคาก็ สองพันห้าครับ... เง้อ แพงได้ใจ
    ผมว่าตีท่อเลสใส่กรองเปลือย ย้ายแบตเลยดีกว่าครับ ใส่พลาสติกเด่วมันก็แตกอีก

3. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    เห็นด้วยครับ ใส่ท่อ ไอดี สแตนเลส แล้วใส่ติดกรองเปลือย เลย หรือไม่ก็ถอด หัวครอบกรองออก และ ใส่ เฉพาะ กรองเปลือย ก็ได้ แต่ เก็บ ท่อ ไอดี พลาสติก ไว้ตามเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้