สเปเซอร์ หรือ สปริงดีครับ ติดแก๊สมาท้ายย้อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Corey-Oxide, 7 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Corey-Oxide

Corey-Oxide New Member Member

6
    1
    0
    เสริมสเปเซอร์ หรือ เสริมสปริงดีครับ ติดแก๊สมาท้ายย้อย

2. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    รองก้อนเสริมสปริงให้สูงขึ้นได้ครับ ร้านช่วงล่างทำได้หมดครับ งบไม่เท่าไร

3. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ลองใช้ยูริเทนรองที่สปริง จะช่วยในการทรงตัวได้ดีขึ้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2009
  4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ใส่ปลอกเสริมสปริงดีกว่าครับ

5. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    SPACER (ALUMINIUM) 600 - 1200 บาท ประมาณครับ
    แล้วแต่ร้านผมใส่อยุ่ไม่ดังครับรองด้านบนนะครับแต่มันจะไม่ได้ระดับ
    ที่เราพอใจสักเท่าไหร่ คือสูงไปนิดนึง แต่ถ้าไม่ใส่จะห้อยกว่าด้านหน้า
    นิดนึง..........55...........ถ้ามีคนนั่งก็ มากขึ้นไปอีกนิดนึง

รุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้