รบกวนด้วยครับ.................................

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย joe_mazarine, 15 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe_mazarine

joe_mazarine Member Member

134
    0
    16
    รบกวนด้วยครับ....................... เพิ่งจะมาหัดเล่น STARLET EP 71 ได้รถมาไม่นานนี้ กำลังเก็บของเรื่อย ๆ ตอนนี้มีความต้องการ สคู๊ป ฝากระโปรงหน้า TURBO ท่านใดมี เหลือ ๆ ไม่ได้ใช้ ผมขอแบ่ง ซักอันนะคร้บ.............. 081-1575737 ครับ ขอขอบคุณ ชาว STARLET ที่มีน้ำใจ ครับ

2. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    ไปเดินเชียงกงแล้วเจอครับทั้งร้านมีแต่ scoope แต่จำไม่ได้ว่าร้านไหน นึกออกเดี๋ยวบอกให้ครับ

3. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    เดียวช่วยดูให้ครับพี่โจ้

4. joe_mazarine

134
    0
    16
    .............. ขอบคุณมากครับ คุณ อ๊อด ................ นอนดึกจัง

5. joe_mazarine

134
    0
    16
    ยังต้องการอยู่ นะครับ .....................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้