รบกวนท่านที่ขับ JZS133 หรือผู้ที่พอจะมีความรูเรื่อง ไฟออโต้ และ แอร์ดิจิตอล ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 9 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    รบกวนท่านที่ขับ JZS133 หรือผู้ที่พอจะมีความรูเรื่อง ไฟออโต้ และ แอร์ดิจิตอล ด้วยครับ

ผมอยากทราบว่า อุปกรณ์ ทั้งสองอย่างนี้ ต่อผ่านกล่องอะไรบ้างครับ อยากรู้มากครับ ถ้าท่านใดมีโอกาสรื้อคอนโซลแล้วเนี่ย รบกวนช่วยดูให้หน่อยน่ะครับ

ขอบพระคุณมากครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ไม่รู้เหมือนกันว่ะดอน
    ขนาดว่าเซ็นเซอร์ไฟออโต้กะแอร์ออโต้ ผมก็เพิ่งรู้ว่ามันอยู่ตรงแดชบอร์ดเสียด้วยซ้ำ

3. DON_SF

636
    0
    0
    เผื่อใครมีโอกาส ได้รื้อก็ฝากด้วยคร้าบบบบบ

ปล.ขอบคุณมากพี่ อิอิ

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    โทรหาเฮียชัยคับ แกรู้ดีเพราะเพิ่งจะรื้อรถผมมาเมื่อวานนี้เองอ่ะ :D:D:D

5. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    มานมีกล่องคอนโทรลคับ

6. DON_SF

636
    0
    0
    ครับพี่เอก แต่ที่อยากรู้คือ ชื่อของมันอ่าครับ แล้วน่าตามันอ่าครับ

ปล.ใครรื้อถ่ายรูปไว้หน่อยน่ะคร้าบบบบบ อิอิอิ

7. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    Automatic Headlight Control แต่ Part no. อะไรไม่รู้ เด๋วจะลองหาให้ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะเจอไหม หรือชัวร์ๆ ลองโทรสอบถามเฮียป๋อง หรือ เชียงกง ดู ส่วนวิธีติดตั้งลองปรึกษาเฮียตือ ดูคับ น้าเต้ยเคยเอามาให้เฮียตือต่อวงจรให้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2009
  8. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    พี่มารื้อรถผมมะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้