สงกรานต์นี้ไปเที่ยวไหนกันครับพี่ๆน้องๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 3 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมไปใต้ (แต่ไม่ใช่ 3 จ.ว. ชายแดนใต้นะ) จ. สตูล ไปเกาะตะรุเตากับหลีเป๊ะ แล้วจะถ่ายรูปสวยๆ มาให้ดูกัน ท่านอื่นๆ อย่าลืมถ่ายรูปที่ไปเที่ยวมาให้ชมกันบ้างนะครับ ขอให้โชคดีในการเดินทางทุกๆ ท่าน

1. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ไปบ้านแฟนครับ ไปทุกเทศกาล
    สวนผึ้งราชบุรีอ่ะครับ อากาศดี ไม่ร้อนมาก เอาไว้จาถ่ายรูปมาให้ชมครับ

2. AOD_BKI

AOD_BKI New Member Member

66
    4
    0
    ไปบ้านแม่ที่ จันทบุรีครับ ฝากถึงทุกคนครับไม่ว่าจะไปภาคไหนของประเทศไทย ขอให้ขับรถด้วยความ
    ไม่ประมาทและดื่มไม่ขับนะครับ ดูแลสุขภาพร่างกายด้วยนะครับพี่ๆน้องๆชาวEKทุกๆคนครับ

3. HyBird

HyBird New Member Member

4
    0
    0
    ปัยภูเก็ตครับกับพังงาเด่วจะเอารูปมาหัยดูกันคับ

4. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    ไปได้ไปไหนเลยครับต้องดู เซิฟเวอร์เมนเฟม >.<

5. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    อยู่บ้านขัดประตู ทาสีน้ำมันเอง ประหยัด แต่ร้อน
    มั๊ก มาก พาแม่ และ ญาติ ไปกินอาหารแถว ๆ บ้านครับ

6. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    มีงานเข้าวันที่ 14-15 ครับ Shutdown เลยต้อง อยู่ กทม. ครับ เซ็งเลย :mad:
    ถ่ายรูปมาฝากกันด้วยนะครับ

7. กลับไปหาแม่ ที่ประจวบฯคร้าบพักผ่อนเยอะๆ
    ถือเป็นการพักปอดด้วย อยู่ กทม. ดมแต่ควันรถ

8. p_ek

p_ek New Member Member

90
    9
    0
    ไปบ้านแม่ที่กาญจนบุรีครับ แล้วก็ออกอู่ทองไปสุพรรณต่อ(บ้านแฟน)ครับ

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมกลับบ้านที่ต่างจังหวัดครับ เด็กอุบล

10. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    รดน้ำผู้ใหญ่ ทำบุญ สุพัน คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้