เอามาให้ดูเล่น รถพี่กัน (kaltech) หรือเปล่าหว่า !!!!!

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 20 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นลงขายในเวป ตลาดรถ ไม่รู้ว่าใช่รถพี่กันหรือเปล่า แต่สภาพดี + เดิม โคตรๆ น่าเอามาปั้นจริงๆ ครับ :D

http://www.taladrod.com/w/Search/CarDet.aspx?cib=256447

แก้ไขล่าสุด: 20 มีนาคม 2009
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไม่ใช่หรอกครับ ป๋าแกคงยังไม่ขายหลอก

ล้อ14 ไม่ใช่แน่ๆ ของป๋าแก15
    ฝาเครื่อง ป๋าแบบเทอร์โบ

บุคคลทั่วไป. ถูกใจสิ่งนี้
  2. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ถูกต้องแล้วครับ พี่กันยังไม่ได้ขายครับ

3. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    รถพี่กัลป์ ไฟท้ายโดนัทคู่ เเมกVer.3 ฝาเครื่องเทอร์โบ ภายในทำใหม่ เข้าชุดด้วยตุ๊กตาหน้ารถคู่... เย้ย!!! ไม่ได้เจอเเกนานมาก ตั้งเเต่งานสวนลุม

4. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ป๋ากัลจายดีหายไปไหนน้า .... น้องๆคิดถึงครับพี่

5. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    ยังใหช้รถทุกวันอยู่ครับ แต่ไม่ได้เข้าเวบบ่อยเหมือนก่อน ที่ทำงานดันบล๊อกเวบนี้ เลยไม่ค่อยมีโอกาสมาทักทายกัน ที่บ้านก็ดันติดเนทไม่ได้ โหนดเต็ม คนแก่เซง

6. ป๋ากัน มาเองเลย

คิดถึงครับพี่ ไม่ได้คุยกัน 4-5 ปี แล้ว :D ผมยอดนะครับ ไม่รู้พี่จะจำได้ไหม

7. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    ไม่ได้เจอกันนานเลยนะครับพี่ ผมมี่ ครับ:)

8. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ม่ายช่ายมั้งงับ
    วันก่อนยังติดต่อกันกับป๋าอยู่เลย

แต่ก้อสวยดีคับผม ^^

9. kaltech

141
    1
    0
    จำน้องยอดได้ครับ เจอกันตั้งแต่ที่ปั้มเจทเลียบทางด่วนปีโน้น สบายดีนะครับ

10. smilechokung

smilechokung New Member Member

9
    0
    1
    หวัดดี ครับพี่ ผมดชค จำได้ไม ที่ซื้อรถพี่ไปอะครับ สบายดีไมครับ ถ้ามีทติ้งอีก จะไปหา ถ้าว่าง

11. ซาบซึ้งครับ พี่ยังจำได้ :p

ปีโน้นที่ว่าอ่ะ ปี 2547 นะครับ 5 ปีแล้วที่ไม่ได้เจอกัน ไวเหมือนโกหก :D

meeting ศุกร์นี้ไปไหมครับพี่ :sad:

12. kaltech

141
    1
    0
    Dear Choke, spirit Christian ! how could i forget you, bro. How have you been ? Are you still using old phone number ? If you have a chance, pls call me. i lost yours. mine is 081-856-7903. Need some infor.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้