coltอยากdriftบ้าง

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย MR.colt, 17 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีครับชาวFF drift crew คือว่าใช้รถมิตซูcoltเครื่องเดิมครับไม่ทราบว่ามันจะdriftได้ไหมครับกลัวเครื่องมันจะแรงไม่พอดันตัวรถน่ะครับ อยากได้คำแนะนำในการเซ็ตช่วงล่างบ้างครับ ถ้ามีมิตติ้งเมื่อไหร่ช่วยแจ้งด้วยนะครับจะพยายามติดตามข่าวสารจากในเวปนะครับ น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ..:D

2. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ทีมาเลย์ เห็นมี Colt 2 ประตู เล่นดริฟท์อยู่คันนึง
    เดี๋ยวรอผู้เชี่ยวชาญมาตอบนะครับ หรือจะดูกระทูปักมุด ด้านบน ก็ได้ครับ

3. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    มาเลยครับ เราก่อเปนสมาชิกใหม่เหมือนกาน ได้รู้จักกาน ชอบๆ หนุกดี

4. MR.colt

573
    2
    0
    ขอบคุณและยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกท่านครับ

5. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    Colt ก็ดริฟได้ครับผม หุหุ

6. NicKen

NicKen Member Member

37
    0
    6
    ใช้colt เหมือนกัน เป็นFF 4ประตู อะครับ

7. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ยินดีต้อนรับ ครับ ถ้ายังไง ช่วย ลงเบอร์โทรไว้หน่อยก็ดี ครับ เพื่อ มีมีตติ้ง ผมจาได้ติดต่อ ได้ ครับ เพื่อว่าไม่ค่อยมีเวลาจะเข้าบอร์ด อ่ะ ครับ

8. MR.colt

573
    2
    0
    081-269-1651 เอ้ครับ ขอบคุณมากครับ

9. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    เราก็อยากดริฟ้ป็นอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้