เรื่องเกียร์

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย shadow <man>, 9 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shadow <man>

shadow <man> Guest

0
    0
    0
    ไฟ pop อยากเปลื่อนเกียร์อะ มีเกียร์ไรให้เล่นบ้าง แบบ ควิกชิพ อะไรประมาณนั้น

2. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    เล่นเกียร์เดิม เถอะครับ หาของแต่งยาก

3. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    เปลี่ยนเกียร์มันจะเห็นผลหรอครับ ...........

4. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ควิกชิพ โอ้ เพิ่งอ่านการตูนเจอพอดีเลย น่าสน ดี ชอบๆ

5. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    อร่อยดี ไวไวควิก

6. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    รสต้มยำกุ้ง

แงะ คนละเรื่องหละ -*-

7. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ควิกชิพมันไม่ได้มีผลอะไรให้เข้าเกียร์ไวมากขึ้นหรอกน้าครับ

เจอบางอันนี่ แข็งได้ใจเลย หาร่องเข้าเกียร์แทบไม่เจอ จากจะทำให้เร็ว มันจะทำให้เข้าเกียร์ "ว่าว"ด้วยซ้ำ

เกียร์เดิมครับ ดีสุดแระ

8. golf_raksak

golf_raksak New Member Member

16
    0
    0
    มีเกียร์ M/T ของ 5 s สนใจโทรมาคุยได้ครับ 084-0828383 กอล์ฟ

9. Xacti

Xacti New Member Member

25
    0
    0
    มันอยู่ที่ความเคยชิน และเทคนิคเล็กน้อยคับ:D

10. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    QuickShift ช่วยได้นิดหน่อย
    โดยส่วนตัวที่ใช้อยู่ ผมคิดว่าช่วยได้นิดเดียวอ่ะครับ !

11. Celica Speeds

Celica Speeds New Member Member

31
    0
    0
    อยากรู้มานานแล้ววกียร์ควิกชิพคืออะไรมันเป็นยังไงอ่ะครับ ใครทราบตอบที

12. AMPM

252
    1
    0
    มันคือ คัน Gear ครับ

ซึ่งมีระยะในการเข้า Gear ที่สั้นกว่า Standdard ครับ

ช่วยให้เข้า Gear ได้เร็วขึ้นครับ
    :)

13. Celica Speeds

Celica Speeds New Member Member

31
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ

14. AMPM

252
    1
    0
    ยินดีครับ ! :)

15. โทษนะคับมันช่วยได้นิดหน่อยแล้วทามไมเค้าชอบใส่กันจังคับ

16. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    เท่าไหร่คับขอราคาทาง PM เเล้วมีของครบเปล่าคับ พวกขาเหยียบครัช ไรพวกเนียอ่ะคับ หน่อยน่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้