!!!!! ฟันธงให้ทีครับล้อ ce28 สีทองไหม้ ใส่น็อตล้อทรงอะไรสีอะไร สวยสุด+++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nu^Fai, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nu^Fai

Nu^Fai New Member Member

1
    0
    0
    ขอบคุณครับหลายๆความเห็น มีรูปประกอบยิ่งดีครับ:teeth:

2. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ผมว่า น๊อตประมาณในรูปดูแล้วลงตัวกับล้อลายนี้ดีนะครับ
    สีที่ดูแล้ว ไม่ตัดกับล้อมากเกินไป เรื่องความยาวของน๊อต
    ดูแล้วไม่สั้นเกิน ไม่ยาวเกิน ตรงปลายน๊อตเหมือนมีการต่อเนื่องกับล้อ
    ได้อย่างลงตัว เหมือนเป็นชิ้นงานชิ้นเดียวกัน
    ขอขอบคุณรูปที่โชว์ด้วยครับ
    รถสีนี้ ล้อลายนี้ คาร์ลิปเปอร์กับจานชุดนี้ ทำให้ดูหรูมีราคา
    แต่แอบแฝงความดุดันได้อย่างลงตัว

3. Benz za

Benz za New Member VIP

23
    1
    0
  4. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ของ rays สีอะไรก็สวยครับ

5. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    ผมชอบสีเหมือนจุ๊บลมอ่ะครับ ดูเป็นชุดกันดี

6. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ได้ทุกสีครับ สวยทุกสีด้วย และแต่ชอบเลย :D

7. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
  8. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ของ Ray มันอ่ะคับ สวยสุดเเล้ว

9. b7777

b7777 New Member VIP

54
    7
    0
    ดำครับ

10. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    น๊อตยาวสีดำนี่แระครับสวย

11. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    เอ่อ...ขอโทษนะครับ รบกวนคุณ Benz-Speed นิดนึง
    ไม่ทราบว่ารูปที่ลงเป็นรถคุณเอง หรือของคนรู้จักหรือเปล่าครับ
    อยากจะถามว่าล้อเนี่ย Offset เท่าไหร่ กว้างเท่าไหร่ แล้วขอบเท่าไหร่ครับ
    ตอนนี้ผมกำลังมองหา CE28 อยู่เหมือนกัน
    แล้วก็ใส่ Spoon Monoblock อยู่ด้วย
    เห็นในรูปนี่...พอดีคาลิปเปอร์มากๆ โหดดีครับ

12. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    อีกหนึ่งทางเลือกครับ กันขโมยด้วยครับ ไม่ใช่แค่สวยอย่างเดียว

13. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    ขอโทษนะครับ รบกวนถามด้วย
    ล้อของคุณ Honda-Twincams Offset เท่าไหร่ กว้างเท่าไหร่ครับ

14. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    ขอบ 17" กว้าง 7.5" off +50.....:D

15. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    เรียบๆก็ rays ดำ ถ้าจะให้มีสีสันหน่อยก็ rays ฟ้าครับ

16. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    ฟ้าครับ แตดำก็สวยนา

17. xanak

xanak New Member Member

126
    26
    0
    ใส่น๊อตยาวตาเชนครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้