กลับ มาแล้วครับ !

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย JiGoRo, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ไม่รู้ว่ามีใคร จำผมได้บ้างรึเปล่า ห่างหายไปเกือบ2ปี ตั้งแต่ช่วงองค์พ่อ จตุคามยัง บูม
    ที่หายก็ไม่ได้ไปไหนไกลหรอกครับ แค่ไปก่อร่างสร้างบริษัท ขายอุปกรณ์ไฟฟ้าเล็กๆ เฮ้อ กว่าจะเสร็จ เล่นเอาขาดการติดต่อกับโลกภายนอกไปเลย 555+
    ขนาดรถยังโทรมได้ใจเลย ไม่ได้ดูแลช่วงนี้เริ่มขยับตัวได้แล้ว กะว่าจะเอาไปขัดสีฉวีวันหน่อย อิอิ
    หวังว่าทุกคนคงจะสบายดีนะครับ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ผมไม่รู้จักแต่ก็ ยินดีครับ

3. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    ไม่ได้ขับ SI แต่ยังจำได้ครับ พี่บอยรึปล่าว

ว่าแต่พี่ยังจำผมได้รึปล่าว คริๆ+

5 นี้เจอกันครับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

จำได้คะ พี่บอย ที่อยู่ทางใต้ แต่จำจังหวัดไม่ได้คะ

ก็หวังว่าพี่คงสบายดีเช่นกัน ต้องการคำแนะนำเกี่ยวกับรถก็ยินดีตอบเสมอคะ

ปล. จำได้ว่าพี่บอกว่าจะส่งพระจตุคามมาให้ แต่หายเงียบ ฮาๆๆๆๆ:D

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จำได้เช่นกันครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆครับ

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีครับ ขายดีๆ น่ะครับ

7. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    ..............

สงสัยมะทันรู้จัก

8. JiGoRo

257
    4
    0
    ปิ๊งป่อง ..... ถูกต้องครับ :D

จำได้สิครับ จอห์น ใช่มั้ย คุ้นๆ (อิอิ ล้อเล่น)

5 นี้มีอะไรเหรอ พอดีตกข่าว ไม่ค่อยได้ติดตาม บอกด้วยนะ อิอิ

9. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อยู่นครศรีธรรมราชเหรอคับ ผมอยู่ภูเก็ต ยินดีที่ได้รู้จักคับ

10. JiGoRo

257
    4
    0
    ครับผม

11. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เข้ามาดูคับ...

12. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0

ควอเตอร์ไมล์ เส้นบ่อโพธิ์ ครับ

13. JiGoRo

257
    4
    0
    มาเหรอ งั้นมารับด้วยนะ คิคิ:D

14. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    จำได้คุ้นๆ เหมือนผมจะลงชื่อรุ่นจตุคามจนลืมไปเลยครับ สบายดีนะครับพี่

15. JiGoRo

257
    4
    0
    เหอ ๆ เพิ่ง สบายตัวช่วงนี้เองครับ ช่วงที่หายไป บอกได้ว่า เหนื่อยมากกกกกกกก
    ปล.ส่วนเรื่องจตุคาม ไม่ลืมครับ เด๋ว เคลียรงานอีกนิดแล้วจะประสานกับน้องวา คิดว่าน่าจะได้ช่วงมิตติ้ง ไม่เดือน เม.ย. ก้อ พ.ค. นี้ครับ :eek:

16. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีคะพี่ ติดต่อมาละกันคะ พี่บอย:D

17. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่บอย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้