เกียร์ธรรมดาลูกละเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mujjurach, 16 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mujjurach

mujjurach New Member Member

24
    0
    0
    รบกวนพี่ๆหน่อยน่ะครับเกียร์มันพังอ่ะครับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เอาออโต้ได้ไหมครับผมมีทั้งชุดเลย
    ราคาโทรมาได้ครับ
    กระปุกไม่เกิน 5500 ครับ
    ออโต้ถ้าเอาเชียงกงทั้งชุดไม่เกิน 7500 ครับ

3. ผมเปลี่ยนทั้งลูก 4200 บาทครับ ที่ขอนแก่น

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เอาเกียร์เต็ดไหม แถมหวีสองชั้นและครัชทองแดงใช้ลืมเลย อิอิดูตามลิงค์ข้างบน

5. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ซื้อเชียงกงต้องดูดีๆ นะ บางทีมันก็มีเสียเหมือนกาน
    แต่ถ้าเสียทางร้านเขาก็เปลี่ยนตัวใหม่ให้ แต่มันจะเสียเวลา ถ้าอยู่ไกลก็ลำบากหน่อย

6. Mrvan

Mrvan New Member Member

5
    0
    0
    ทีเคยเปลี่ยนประมาณ 5000 รวมค่าแรงครับ

7. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    แถวไหนมีบ้างครับระยอง 8500 เกียร์ 5 หลุดบ่อยมากอย่าจะเปลียนเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้