4G63t RVR AT

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย civic9, 18 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic9

civic9 New Member Member

70
    0
    0
    คือ จะว่างเครื่องใหม่จาก 4G63 แคมเดียวติดรถมา เป็น 4G63t RVR แต่จะเอาเป็นเกียร์ at เหมือนเดิมคับ แต่พอเห็นคันเกียร์ที่ติดเครื่องมาแล้วมันไม่สวยเอาเสียเลย ก็เลยอยากทราบว่าจะใช้คับเกียร์เดิมได้ไมคับ

อีกเรื่องคือ เครื่องตัวเป็นแบบขับ4 แต่รถผมเป็นแบบขับ2คับ จะใส่ได้ไมคับ

ถ้าจะทำเป็นขับ4มันยากไมคับ
    ระบบขับ4นี้มันกินน้ำมันมากไมคับ
    ต้องใช้งบประมาณเท่าไรสำหรับขับ4 คับ

ออ รถผมเป็น peoton perdana จะเหมือนกับ กาแลนของบ้านเราคับ
    ผ่ายในก็เหมือนคับ

ดูจากรูปคับ คันเกียร์เดิม

2. jackkayai

jackkayai New Member Member

6
    0
    0
    สามารถใช้คันเกียร์ของอัลติม่าได้ครับ...สวยด้วย...แต่ถ้าคันเกีนร์อาวีอาร์ไม่ใช้แล้วอยากจะขายช่วยพีเอ็มบอกด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้