แอบถามว่า แหวนกันคลาย ที่ ผิวๆ จะเป็นหยักๆ หาซื้อได้ที่ไหนหรอครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Vitty, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    เดินหาทั่วบ้านหม้อไม่เจอเลย

หรือมีร้านที่บ้านหม้อแนะนำครับ จะหามา ทำ groundwire สัก 10 ตัวครับ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ร้านขายพวกน๊อตทั่วๆไปน่าจะมีนะครับ ถ้าหาไม่ได้ใช้แหวนอลูมิเนียมก็ได้ครับ ไม่คลายเหมือนกัน

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมใช้แหวนสปริงสแตนเลส ผมว่ามันดีกว่านะ ลองดูนะครับ

4. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    หาได้ที่ไหนหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้