อาทิตย์นี้ใครอยากออกกำลังกายบ้าง (7 มิย.52)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    อ้างอิง http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=584994

ตีแบต/ไดร์กลอฟ

เลือกสนาม
    http://www.thaibadminton.com/main/modules/adresses/viewcat.php?cid=1

1 เสนาวัชรพล อยู่ในโลตัส น่าจะเป็นที่นี้ สะดวกน้าเจี๊ยบ ของกินเยอะด้วย
    2 เสนาลาดปลาเค้า
    3 เดอะวัน เกษตรนวมินทร์

ใครไปบ้างยกมือด้วย 0819472084 ใหญ่ มีไม้ให้ยืม 2 อัน ลูกหมดแล้ว

1 น้าเจี๊ยบ เฮดเดอร์
    2 กบ วาวล์คต
    3 เล็ก รถยก
    4 โอม ลิ่ม
    5 บี๋ ใส้เกลียว
    6 วัตน์ คัทเตอร์บัท
    7 ไมโล New Color
    8 ฟิล์ม โปร่ง สิบแปด
    9 ใครอีกดีหละ ... So'What ก็ได้ 1เกิน 24 ชม.และ หายโกรธแล้ว ทุกอย่างเหมือนเดิม ดูดปากโอมได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2009
  2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    มาคนแรกเลยไหมนี่....

ที่ไหนก็ได้เดี๋ยวมาแน่....
    แต่ฉายาผม วัฒน์คัดเตอร์บัท หรือพี่...;)55555+++
    ยกมือแล้ว..

3. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    มือสอง ...ยกตาม....คราฟฟฟฟฟฟฟฟ

4. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    รถเสร็จแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปด้วยครับลุงใหญ่

แล้วของพี่ WAT อันเท่าคัตเตอร์บัท เองเหรอ ไปเห็นกันมาตอนไหนเนี่ย ครับ..............

--------------------------------------------------------------------------
    แล้วงานออกทิรป เช้ากลับเย็น ไปเป็น คาราวาน ROVER CLUB แบบหลายคันน่ะ
    มันจะมีโอกาสไหมเนี่ย

5. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    จัดการธุระร้อนเสร็จแล้วจะรีบตามไปคร๊าบบบบบบบบ

6. caba

305
    0
    0
    ส่วนเรื่องคาราวานก็ลองนัดเลยครับพี่ไมโล วันอาทิตย์ส่วนใหญ่น่าจะไปได้ักันหลายคัน

7. ttsoft

632
    1
    0
    เอาอย่างนี้ เราออกกัน 7.00 น. เลย วิ่งออก มอเตอร์เว ไปพัทยากินข้าว แล้ว เที่ยงวิ่งออกมอเตอร์เว ไปรามอินทรา เข้าโลตัส ก็ประมาณ 15.00 น. ตีแบต 1 ชม. แล้วก็ขึ้น มอเตอร์เว วิ่งผ่านศรีราชา แล้วกลับ กทม. มืดพอดี สนใจไหม ไปตีแบต วัชรพล เช้าเย็นกลับ

8. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    น่าสนใจ...

พี่ไปร้าน..ริมหาดซีฟู้ดบางเสร่...ไหมผมไปทีไรแวะตลอด..(กินปลาฉลาม)
    http://jumweb.com/index.html
    .....กำลังกะว่าจะไปอยู่อาทิตย์นี้.....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2009
  9. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    5555++++++++++++
    ไปส่งน้องชายที่ศรีราชาด้วยเลยใช่ไหมครับ

10. barague

barague Guest

0
    0
    0
    แหมๆๆๆ อุตส่าห์แอบเข้ามาดู โดนพาดพิงจนด้ายหนอเรา ในกรณีที่ผมใช้ชื่อนาย so'what เอาไว้ แล้วเห็นบอกว่าหายโกรธผมแล้ว ผมก้อดีจัยนะคัพที่ยังเปิดโอกาสให้กะผมอีกครั้งนึง ส่วนตัวผมก้อต้อง "กราบขอโทษงามๆที่ล่วงเกินเอาไว้เยอะทั้งคุณแม่พี่ใหญ่ พี่ใหญ่ พี่เจี๊ยบและแฟนพี่เจี๊ยบ" เช่นกัน รวมถึงผู้ที่ผมพาดพิงเอาไว้หลายคนเช่น ไมโล noomj 2000 และคนอื่นๆที่ม่ายด้ายเอ่ยนามมา ณ ที่นี้ด้วยก้อขอโทษเช่นกันนะคัพ ผมเองนั้นก้อลืมๆไปแล้วล่ะ แต่ยังม่ายมีโอกาสเข้ามาเพราะมันยังมีควันหลงเหลืออยู่ ส่วนเรื่องที่ชวนออกกำลังกายนั้นผมไม่ค่อยถนัดนักกับกีฬาประเภทนี้ (วิ่งแล้วมันเหนื่อยและหน้ามืด) และก้อต้องขอบคุณพี่ใหญ่อีกครั้งด้วยที่ยังนึกถึงผมอยู่ แต่ที่ผมถนัดจิงๆก้อจะเป็นสนุ๊กเกอร์ ว่ายน้ำและฟิตเนสคัพ ตอนนี้ว่างๆผมก้อเปิดคาร์แคร์ทำเองที่บ้าน ทำเองทุกอย่างเลยคัพ และตอนนี้กำลังแต่งรถโพล์ค 3 ประตู MARK 1 รุ่นแรกอยู่บูรณะทั้งคันใส่ คาร์บูฯ WEBER คู่ด้วยนะ คงจะเสร็จเร็วๆนี้ เรื่องของ H 22A นั้นผมก้อได้แอบเข้ามาอ่านของพี่ๆทั้ง 2 เอาไว้ด้วย ไม่ว่าจะเป็นใส่ OIL COOLER เกียร์หรือใส้เกลียวในท่อไอเสีย ได้ความรู้เพิ่มขึ้นในการแต่งรถอีกเยอะเลย แต่ของผมเป็น ACCORD คัพ เครื่อง H 22 A เหมือนกันแต่เป็นเกียร์ออโต้ฯ สงสัยคงต้องทำตามอย่างมั่งแล้ว (จะได้ตามทันงัย)และสุดท้ายก้อต้องขอบคุณในกระทู้วันนั้นที่ทำให้ผมได้เบอร์โทร.ของนุ้ย OFF ROAD เพื่อนเก่าที่ผมเคยไปฝึกงานเมื่อปี 41 มา ณ ที่นี้ด้วย อีกครั้งนึงนะคัพ ถ้าว่างๆผมอาจจะโผล่ไป MEETING บ้าง เผื่อจะเจอ 220 แบบฟลุ๊คๆ.

11. ttsoft

632
    1
    0
    ลูกผู้ชายมันต้องอย่างนี้ แข็งได้ก็ต้องอ่อนได้ ยืดได้มันก็ต้องหดได้ แข็งอย่างเดียว แล้วมันจะไปทิ่มที่ไหน ยืดอย่างเดียว แล้วมันจะเก็บอย่างไร

12. caba

305
    0
    0
  13. barague

0
    0
    0
    ขอบคุณอีกครั้งคัพ พี่ใหญ่ ที่มีคติสอนจัยทิ้งท้ายไว้ ผมจะเก็บมันเอาไว้เตือนสติผมนะคัพ ว่าแต่ตกลงไปตีแบ็ตกันที่ไหนอ่ะคัพ เผื่อจะมีรับสมัครคนเก็บลูกขนไก่ จะได้ไปสมัครอ่ะคัพ.

14. barague

0
    0
    0
    โห! วันนี้ตื่นแต่เช้าเรยเหรอบี๋ สบายดีนะ.

15. caba

305
    0
    0
    สบายดีครับ:D:D

16. ttsoft

632
    1
    0
    15.00 น. โลตัส วัชรพล ใกล้ๆ KFC เขาว่าอย่างนั้น นะ มีไปหลาย คนเหมือนกันดีใจจัง

17. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    ไป...ด้วย
    แต่ว่าตีอ่อนนะ
    อย่าโหดกะเค้าน๊า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้