วันนี้เดินไปเจอที่งานFast 4@central world

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมเลิกงานไปเดินเล่นเห็นๆไรมีงานไร เฮ้ย..มีงาน Fast 4 @central world นี่เลย เสียดายผมไม่ได้เอากล้องไปถ่ายเลย ช่างมันเถอะ

เห็นมีรถแต่งแรงเพียบเลย แต่ยังไม่ถึง20คัน และ มีรถสปอร์ตแท้จากนอก สุดยอดเลย สวยด้วยครับ :D:D

2. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    รถเพียบครับ ไปมาตอน ทุ่มกว่า เกิน 20 คันแน่นอน ส่วนมากเป็นพวก Aek Garage และกลุ่ม VIP

แต่มีรถนอกมาโชว์ต่างหากนี่ซิสุดยอด สวยมากๆ

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อยาก เหน รูป ซะแล้ว สิ

4. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    นึกว่ามีรูป...... สงสัยคนที่ไปยังไม่ตื่นกานนนน อิอิ....

5. union sport

union sport New Member Moderator VIP

138
    7
    0
    หนังมันมากครับ..

6. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  7. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    อ้าวหรอ เกิน20คันแล้วหรือ.... ผมไปดูมองรอบแล้วแป็บเดียวเองก็กลับไปสยามทุกวัน อิอิอิ แต่ไม่ใช่เที่ยวสยาม ก็แวะเดินไปขึ้นรถไฟฟ้ากลับบ้านทุกวันแค่นี้:D:D ไม่เสียเงิน ขึ้นฟรีทุกวันเลยครับ สบาย

8. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    หนังมันส์ดีครับ โยงเรื่องได้แบบเข้าใจที่มาที่ไปทีเดียว ถ้าใครได้ดูมาก่อนทั้ง 3 ภาค ไม่มีงงครับ

9. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
    อยากเห็นรูปจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้