มีรูปอะไหล่มาฝากครับ.

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 4 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ทุกชิ้นสภาพดีครับถอดออกจากบานประตูหลังด้านขวา
    ใครอยากได้อะไรบอกมาครับแยกให้เป็นชิ้นๆแล้ว..:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤษภาคม 2009
  2. WATrover

611
    1
    0
    อีกรูป..

มาอีกรูปบานด้านใน..

3. WATrover

611
    1
    0
    จองได้เลยในกระทู้นี้ครับ...

ลงPMจองได้เลยในกระทู้นี้..(อะไหล่ช่วยขายให้น้องในคลับ):)
    ไม่แพงครับจริงๆเพราะต้นทุนได้มาไม่สูงซื้อมาทั้งบานต้องการ
    เพียงชิ้นเดียวที่เหลือขาย...ถูกๆเพื่อคนในคลับเอาไปใช้ทุกอย่าง
    มีเพียง1ชิ้นเท่านั้นมาก่อนได้ก่อน...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤษภาคม 2009
  4. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    สนใจมือเปิดประตูด้านในกะด้านนอกครับ ยังอยู่หรือเปล่า?

: )

5. WATrover

611
    1
    0
    โทษทีนะครับ..พอลงมีคนในคลับโทรมาจอง..

พอดีมีคนจองไว้ก่อนแล้วครับ..เดี่ยวจะหาให้ใหม่ครับ..:)
    ปล.ด้านในผมมีของฮอนด้าแปลงรูแล้วใส่ได้เลยสนใจไหม..

6. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    โอ้ววว..... ไปไวมากๆ นึกว่าเร็วแล้วนะเนี่ย

ไม่เป็นไรครับ ขอรอของตรงรุ่นดีกว่าครับ

: )

7. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เอาหมดเลย

8. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    โอ้มายก๊อด !!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้