สงกรานต์ ไปไหนกันบ้างครับ?

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 8 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากจะขอทราบหน่อยครับ ว่า สงกรานต์ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ใครไปเที่ยวไหนกันบ้าง และที่สำคัญมีใครอยู่กรุงเทพบ้างครับ เพราะผมอยู่กรุงเทพครับ ไม่ได้ไปไหน เลยจะหาเพื่อนเมาซะหน่อยครับ
    ปล.สวัสดีปีใหม่ไทยนะครับ มีความสุขมากๆ เดินทางปลอดภัยทั้งไปและกลับ ทุกๆคนเลยนะครับ

1. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ผมอยู่กรุ่งเทพแน่นอนแต่ไม่รู้จะได้ไปไหนรึเปล่าเนี่ยสิ

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    อยู่นนท์คร้าบ
    เที่ยว สาย4
    อิๆๆ

3. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
  4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อยู่นนท์อีกคน อิอิ

5. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    อย่างงี้ต้องวันหยุดสุดขีดแล้ว

6. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    กลับมาวันที่ 13 คับ

แล้วเจอกัน

7. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    รออยู่นะคร้าบ

8. ประธาน มาวันที่ 13 หรอ โห แล้วก็นัดเจอกันวันที่ 14 อีกอ่ะดิ่ วันที่ 14 ผมไม่รู้ว่าจะว่างรึป่าวด้วยดิ่ มีธุระอ่ะ แต่ยังไม่ชัว ยังไงก็กริ๊งกร๊าง มาบ้างนะครับ อิอิ

9. Nat_mo

781
    15
    18
    กูอยากเล่นน้ามมมมมมมม โว้ย

10. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ไปเล่นน้ำแถวอนุสาวรีย์กานม่ะ อิอิ

11. Nat_mo

781
    15
    18
    สาย4 งานนี้มีเฮ

12. เป็นไงกันบ้างครับ เพื่อนๆที่ไปเล่นน้ำที่ สาย4 มา มาเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ ปีนี้ไม่ได้เล่นเลย เมาอย่างเดียว อิอิ

13. Nat_mo

781
    15
    18
    สาย 4 ก็รถเยอะ คนเยอะ ตรีนเยอะ เยอะไปหมด

แต่มันยังไม่จบแค่นั้น

พวกเราออกเดินทางไปเที่ยวสีลมกันต่อ อันนี้ล่ะสุดจริง คนเยอะเวอร์ๆ

น่าตาดีๆทั้งนั้น เฮ้อ.... นี่เหรอเมืองไทย อิอิ

14. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ไม่มีชวน

15. โหไปเล่นที่สีลมมาด้วยหรอเนี่ย พลาดๆๆๆๆอีกแล้วกรู ทำไมกูต้องพลาดทีเด็ดทุกทีเลยวะ เฮ้อ เซ็งเลย

16. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
  17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    โหะๆๆ เอาหนุ่มลาวมาฝากแฟงบ้างไหมนิ หึหึ ไปรถเสียที่อิสาน มีของมาฝากม่ะคะ คุณเตเต้ คริๆๆๆๆ

18. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    เด๋วผมเอาเบียร์ลาวให้2ขวด:)

ขอบอกว่าเบียร์ลาวแซบหลาย:p

และก็ขอบใจหลายสำหรับความช่วยเหลือนะจ๊ะแฟงคนสวย:D

อาบน้ามอยุ่บ้านคร้าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้