รถผม ball joint . . ห่วงตั้งแคมเบอร์มันดังแอ๊ดๆ!! ทำไงให้มันหายดังอ่ะครับ . .

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KOZO FATBOY, 7 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KOZO FATBOY

KOZO FATBOY New Member VIP

702
    2
    0
    ผมใส่ห่วงตั้งแคมเบอร์+หนวดกุ้ง ของORT มาครับ แล้ว เวลาเวลาขับ มันดังเอี๊ยดด อ๊าดด ๆๆ ตลอดเวลา กำลังจะหัดดริฟท์

รถผมเป็น 200sx แพท้าย Silvia S14 เพิ่มห่วงตั้งแคมเบอร์+หนวดกุ้ง ของ ORT . .

ทำไงจะให้เสียงนี้หายไปอ่ะครับ มันน่ารำคาญสุดๆเลยครับ:cry::cry:

2. KOZO FATBOY

702
    2
    0
    โอ้ เงียบ เลยย . .

3. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ใช้นี่เลยคร๊าบบบ

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ;) ของเค้าดีจริงๆ ครับ พรี่กานต์............

5. KOZO FATBOY

702
    2
    0
    ยังอยากได้คำแนะนำอย่างอื่นอีกอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้