memแท้กับเทียมต่างกันยังไงครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Artdrumster, 1 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Artdrumster

Artdrumster Guest

0
    0
    0
    คืออยากรู้ว่ามันมีปัญหาอะไรบ้างอ่ะครับที่เคยเจออ่ะครับ......... อย่างที่ผมเจอคือผมเล่นพวกgt4 winingพวกนี้อ่ะครับตอนเล่นก็เล่นได้saveก็saveได้ปกติ แต่พอเลิกเล่นแล้วกลับมาเล่นใหม่ตอนloadเข้าเกมส์มันดันขึ้นประมาณว่า file load corrupt ประมาณเนี้ยครับ แล้ว retry ใหม่ก็ load ไม่ได้สักทีอ่ะครับ สุดท้ายเลยตัดใจเล่นใหม่create saveใหม่หลายรอบแล้วอ่ะครับ ช่วยตอบทีนะครับ ตอนนี้เซ็งงงงงงงงงโคดอ่ะครับ งงงงงงงงงงงง

2. Artdrumster

0
    0
    0
    เงียบจังงงง.....................

HELP ME PLEASE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

3. Artdrumster

0
    0
    0
    .......................................

UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้