หาร้าน ทำฝาโปรงเคฟล่า หน่อย

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 4 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เพื่อนๆ พี่ ลอง แนะนำมาหน่อย ร้านไหนงานดีๆ บ้าง เอาแบบ เคฟล่าทั้งบาน ไม่เอาเคลือบนะคับ

ตอนนี้ เลงๆ ไว้ก็ Akina ร้านนึงแล้ว มีร้านอื่นน่าสนใจบ้างปะคับ

2. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    ก้ รู้ จั ก แ ต่ ร้ าน ต า ปื น( A k a n a ) อะ จ้ า

แก้ไขล่าสุด: 4 มกราคม 2007
  3. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    Create Fiber งาน เนียน ดีครับ

4. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    แหม !! จะเสริมหล่อ แล้วเหรอพี่ อิอิ :D

5. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    กำ พิมผิด โดนแซวเลย ร้านนั้น อะและ เห็นงาน สวย ไม่แพงดี :eek:

แบบ อยากแต่ง สวยๆ แล้วเบียร์ แต่งแรง เปลืองงบ อิอิ

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    crate สวย ราคาสูงหน่อย มีลายผ้าให้เลือก และงานรับประกันความพอใจ และตรงต่อเวลาครับ
    ลองเลือกใช้บริการดู
    แต่ถ้าของดี ราคาถูก ต้องร้านตาปืน ซื้อผ่านเจ้าออม หรือเจ้าเพียวเอา จะได้ช่วยตามงานให้

7. PobLoei

PobLoei New Member Member

22
    0
    0
    ตามนั้นคับ ร้านพี่ต้องสวยแต่ ราคาแรงโคตร ร้านพี่ปืนสวยเหมือนกัน แต่ถูกกว่าคับ ไม่ก็ลองวิ่งเข้าไปดูทั้ง2ที่เลยคับ แล้วจะมีคำตอบอยู่ในใจคับ

8. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  9. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ของพี่ต้อง CREATE อยู่ที่15000-17000 แล้วแต่ผ้าที่ใช้ครับ

10. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    อิ+อิ+อิ.........AKANA............

11. MAXIMUS-88

MAXIMUS-88 New Member Member

15
    0
    0
    เอาให้เหมือนรถผมเลยใหมครับ...ใช้เวลานิดหน่อย[​IMG]

12. Piccolo

1,673
    65
    0
  13. Piccolo

1,673
    65
    0
    แล้วทั้ง 2 ร้านเค้ามีกันความร้อนให้ด้วยรึป่าว หรือว่า ไม่ใส่ครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้