happy happy birthday"""""to เจน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    วันนี้เป็นวันที่เจ้าแป้งต้องเจ็บปาก...เพราะต้องร้องเพลงกะช่วยเป่าเทียนกะเจ้าเจน....5555555555.........มีความสุขมากๆนะครับ....คิดอารัยก้อขอให้สมหวังนะ(อย่าดันไปคิดมีกิ๊กล่ะ...อิอิอิ........ถ้าจะคิดก้อขอให้คิดเผื่อพี่ด้วยนะ...555555)...ก้อรุ่งเรืองการงาน...ร่ำรวยการเงินด้วยละกันคร้าบ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2009
  2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับพี่เจน

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    Happy Birthday ครับเจน

4. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    HBDคับป๋ม

5. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    HBD ด้วยครับ ร่ำรวยๆๆๆๆ สุขภาพแข็งแรง...

6. Gunzubond

Gunzubond New Member Member

25
    0
    0
    Happyนะเจน
    แล้วทำไมแป้งต้องเจ๊บปากด้วยละพี่โจ คิดมากไปป่ะผม

7. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    Birthday ด้วยคนนะครับ

8. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    HBD นะคร๊าบ

สุข สมหวังทุกประการ

9. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    สุขสันวันเกิดคับท่านพี่เจน.................ไม่รู้จะอวยพรไรเลยเค้าเอาไปหมด...............อิอิ

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    สุข..เอย..สุขสันต์..วันเกิด..แล้วเลี้ยงที่ไหนดี..อยากกินหนมเค๊ก..7 ชั้น..มีตุ๊กตาชาย-หญิง..อยู่ข้างบน..:D:D:D

แต..แตร..ตะแนน..แต่..แต้..ตะแน้น..:D:D:D

11. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ร่วม HBD ด้วยครับ :):)

12. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    อ้าวนึกว่าพี่คิดคนเดียวซะอีก :D

สมหวังๆ นะครับเจน

13. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    hbd คับเจน ขอให้สุขๆ รวยๆ นะ

14. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    HBD คับ ขอให้สมหว้งดั่งสิ่งที่คิดคับ

15. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ดีใจจังมีคนมาอวยพรกันตรึมเลย..............อิอิ

16. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    มาช้าไปป่าวเนี้ย แต่ก็ขอให้สมปราถนาทุกอย่างนะนายเจน ของยัยแป้ง ตามๆที่ทุกคนเค้าอวยพรกันมานะจ๊ะ

17. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0

ผิดคนป่าวเนี้ย เค้าอวยพรให้นายชัดเจนของยัยแป้งนะ ไม่ใช่น้องกิ๊ฟของน้องพริก:rolleyes:

18. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เข้ามาร่วมด้วยครับ

HBD ครับบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้