ฝากเนื้อ-ฝากตัว..และ..ขอคําชี้แนะ ด้วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย โอ๊ต MIDWAY, 2 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    วนเข้า..เวียนออก..ก็หลายครั้ง............ไหนๆ..เข้ามาอีกครั้ง...ก็ขอคําปรึกษาเลยแล้วกันครับ...:D:D

เป็นรถ 4 ชอ แท้...เบนซิน 1800 เกียร์ ออโต้...จาก โรงงาน....เพิ่งได้รถมา..จากการแลก..จากเพื่อนๆ..ใน RCWEB.................:D:D:D:D:D:D:D:D:D........

ได้มา 1 อาทิตย์..ทดลองเปลี่ยน ล้อ..ไปหลาย VERSION มากๆ...จาก GT-R 4 วง........ลดลง..มาเป็น GT-S เพราะ ขายกินไปแล้ว................................พวงมาลัยเป็น TRD ..ลิมิเต็ด..:D:D:D.................................เบาะ หาของ SURF อยู่..เพราะ...RECARO ไม่เหม็น อับ..ระบาย ดี..เพราะ..ต้องเปียก บ่อยๆ.........อิ+อิ..ผมเอาไว้ลาก..เจ๊ทสกี ครับ...อย่าคิดลึก..

เข้าเรื่องเลยครับ..........ไปยกชุดหน้า ตัด SURF มาทั้งหมด...............ถามว่า......แก้ม ต้องเปลี่ยนด้วยใช่มั๊ยครับ...........(ผมไม่ได้ ใส่โป่ง)..............โป่งสีเทา ตามรูปนี่...ถอดได้เปล่าครับ.........เพราะ..มันคง..น่าเกลียด-น่าดู..เพราะ..ผมไม่ได้ยกสูง.....

ซื้อมาทั้งหมด.......ตามรูป.....10,000 ถ้วน..แพง ไปมั๊ย...:p

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับสมาชิกเก่า360

3. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    รถสวยครับ 4 ขอ แจ่มๆๆๆ

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...สมาชิก 360 เหมือนกัน...

6. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

7. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    เจ้าของร้าน MID-WAY มาเองเลยหรอนี่ อิอิ

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สวัสดีครับ ผมแมน ครับ

โป่งที่บอกถอดได้ครับ อาจจะเป็นรูหน่อยไหนๆก็จะทำสีแล้วก็อุดด้วยเลย

ของทั้งหมดซื้อมาจากเชียงกงใช่ไหมครับ ยกหน้าตัดก็ราคานี้และครับ

ง่ายๆๆ โป่ง คู่ละ 2400+-
    กันชนหน้า 3500+-
    ไฟมุม 1600+-
    คานหน้า มีพัดลมอาจจะมีแผงแอร์มาด้วย ไม่รู้ราคา

9. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยินดีต้อนรับคับ รถสวยจัง รอชมหน้าใหม่คับ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยินดีต้อนรับสู่บ้านที่แสนอันจะอกอุ่น..........

11. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ยินดีต้อนรับ

12. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    หวัดดีคับ ผมปอคับยินดีที่ได้รู้จักคับผม

13. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    สวยมากคับพี่

วันนั้นเห็นพี่ไปเลือกอะไหล่ที่บ้านโป่งใช่มิ

14. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

บ้านโป่ง..ไปเกือบทุกวัน..เพราะเป็น บ้าน ภรรเมีย.......:D:D:D

ร้าน ขายล๊อตเตอรี่....คาร์แคร์ ตรงทางรถไฟ..ร้านเสื้อผ้า ตรง โรงหนัง เฉลิม ทองคํา..

ที่สําคัญ..ไปกินเหล้าที่.......ไอดิน กลิ่นดาว..แล้ว..ก็..ที่... COOL BAR..5-5-5......

และ..ก็กําลัง มองๆ..ที่เปิด MIDWAY อีกสาขา ด้วยครับ....

ถามนิดนึง...ถ้าผม..จะขาย..หน้าตัด..ยกชุดเลย..เท่าทุน..มีใคร...จะซื้อมั๊ยครับ......ฝากบอกด้วยนะครับ.......เท่าทุน.............ไม่เอากําไร....แต่..คิดค่า ขนส่ง..ต่างจังหวัด...

15. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดีต้อนรับ คัฟ

ผมจิ้น

ใช่พี่โอ๊ต หรือป่าวคัฟ

ผมเคยไปดูของที่ร้านอยู่หลายครั้งเหมือนกัน :D:D:D:D

16. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ยินดีต้อนรับครับ รอชมรถตอทำเสร็จแล้วนะครับ

17. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมโจ้

18. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    รถคันนี้ใช่ คันที่ทะเบียน 3456 สมุทรปราการป่าว
    เพราะเห็นเค้าลงขายอยู่ (ผมอยากได้) ใช่ป่าวครับ รถสวยมากๆ

แจ่มจิงๆ ครับ

19. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ยินดีต้อนเข้าคลับคับผม
    ผมชื่อเพชรคับ ยินดีที่ได้รู้จัก
    เผื่อมีอะไรจะได้มาอุดหนุนคับ

20. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ อิอิ

21. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    สวัสดีคับ

อาร์ตคับ

22. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    รถสวยดี

23. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    มาเปิดบ้านโป่งก้อดีเลยซิพี่

เด๋วผมเป็นลูกค้าประจำให้

อิอิ

24. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    Tracks ทำมัยเป็นสีนี้ล่ะครับ

25. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมตั้มคับ

26. jackypop

jackypop New Member Member

45
    0
    0
    อยากได้มั่งจังเลยชุดหน้าเนี่ย แต่ทุนน้อย 5555 มาอยู่บ้านโป่งจะได้อุดหนุนมั่งมาเร็วๆนะจะรอครับ

27. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

ถูกต้องนะครับ................พอดี...เจ้าของเก่า..เค้าสนใจ..รถผม..ที่เตรียม ทําวิ่ง พีระ......ก็เลย..มาแลกกัน..แบบง่ายๆ..ไม่ให้ถอดของ......อิ+อิ...ตอนนี้...ใส่หน้าเสร็จแล้ว....เหลือ แก้ม........แล้ว ก็ เก็บ...รายละเอียดนิดนึง..........:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

28. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  29. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    รอชมอยู่ครับ

30. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เอารูปมาชมบ้างนะครับ

อยู่แถวไหนของนครปฐมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้