ยางขอบหลังคารั่วอ่ะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย phonkung, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phonkung

phonkung New Member Member

63
    5
    0
    ตอนนี้ยางขอบหลังคามันรั่วอ่ะค่ะ จะแก้ไขยังไงได้บ้างอ่ะคะ
    มะวานตอนฝนตก น้ำซึมๆเข้ามาบริเวณยางหลังคา แถวๆกระจกมองหลังอ่ะค่ะ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ยางขอบกระจก หรือ ขอบประตู อ่ะครับ

3. phonkung

phonkung New Member Member

63
    5
    0
    ยางขอบกระจกค่ะ ขอบระหว่างหลังคารถกะกระจกหน้ารถค่ะ

4. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ต้องไปซีลซืลิโคนดำใหม่ของกระจกบานหน้า

จะทำทั้งบาน หรือเฉพาะแนวที่มีปัญหาก็ทำได้

เคยเป็นเหมือนกับ น้ำท่วมรถเลย

ทำง่ายๆไม่แพงครับ ราวๆ 2-300 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้