สวัสดีปีใหม่คร้าบบบบ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย taiong, 4 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    ช่วงนี้ไปไหน มาไหน ระวังระเบิดกันหน่อยนะครับ
    ละก็ หวัดดีปีใหม่นะครับ ขอให้รถสวยขึ้น รถแรงขึ้น รถเหวี่ยงกันได้ยาวๆมากขึ้นนะครับ

2. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    เช่นกันนะคร้าบ ^^

3. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ขอให้ได้รถใหม่ดีกว่า อิอิ กำลังอยากได้ :D

4. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    เหมือนกัลล์อ่ะ

5. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    คันที่โหดๆ เครื่อง4G นั้นอะนะ :cool: โหดไป้.....

6. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ถ้ามีแววจะได้จริงก็คงเป็นกะบะแน่ ๆ ใกล้จะได้เป็นคนทำงานกับเค้าบ้างละ :eek:

7. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    งั้นขอให้ได้รถใหม่กันทุกคนละกันคร้าบบบ สมหวัง สมหวัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้