คำโชค R11 ของน้องปอจ้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 27 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    มีขาดำกับแดง จ้า มันเป็นสีเหล็กชุบทั้งเส้นนะ ที่เห็นเป็นสีนำตาลอะเงาฝ้าเพดานจ้า

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ขายของเชิญข้างบนน่ะจ๊ะ..:D:D:D

3. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ขอโทษค้าบ ลงรูปให้ดูตัวอย่างเฉยๆ ค้าบ เพิ่งไปซื้อมา น้องเค้าอยากเห็นอ่ะ

4. PeMhom

1,163
    3
    0
    ปอไหนอ่ะ..ปอ R10..รึ..ปอ R11 ของเจ้าปอ R 10 สวยกว่า..ไปโดนเค้าหลอกให้ติดมาเหมือนกัน..

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ผมเองพี่หม่อม อยากได้ หาไม่ได้สักที มันยังไม่ค่อยสวยเลยอ่ะ :cry::cry::cry:

6. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    กำ ที่ติดมาแล้วรุสึกว่ามันไม่โยน นี่โดนหลอกมาหรือนี่ 555555 พี่หม่อมพูดซะ หมดกะลังใจเลย เอิ๊กๆๆ

7. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เหมือนของผมเลยสีแดงนะ ... โดนมาเหมือนกัน :D:D

8. PeMhom

1,163
    3
    0
    งานที่บ้านเรามีขายอยู่2แบบ..แบบในรูปกับแบบที่ปอR10ใส่อยู่..แต่เห็นมีงานสั่งทำขึ้นโพสอยู่ในบอร์ดนี่นา..แวป..แวป..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้