ขอรบกวนพี่น้องอีกทีคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย birdkungcub, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    อยากทราบว่ามอเตอร์สตาร์ทเราสามารถเปลี่ยนเองได้หรือเปล่าคับถ้าได้ขอวิธีเปลี่ยนด้วยคับ ยิ่งมีภาพยิ่งดีเลยคับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เปลี่ยนเองได้ครับไม่ยาก แต่ไม่มีรูปอ่ะโทษทีครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    น๊อตเบอร์ 14 สองตัวครับ

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เปลี่ยนง่ายมากครับ แต่ขอเตือนถ้าไปซื้อมือสองให้ดูว่าหัวมันใส่กันได้หรือเปล่านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้