ขอคำแนะนำการเปลี่ยนเครื่องครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย หินแก้ว, 27 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หินแก้ว

หินแก้ว New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับ เป็นสมาชิกใหม่ครับ ขอคำแนะนำเรื่องการเปลี่ยนเครื่องหน่อยครับ ตอนนี้ใช้ Accord88 เครื่องคาบู ใช้แก๊ส NGV มีปัญหาใช้น้ำมันไม่ได้ตอนนี้คาบูอาการสาหัสแล้ว เลยจะเปลี่ยนเครื่องครับ เอาเครื่องหัวฉีด แบบธรรมดาก็พอครับ เพราะเอาไว้ขับไปทำงานเฉยๆ ทุกวันนี้ก็ใช้งานได้แต่มันใช้น้ำมันไม่ได้แล้วไม่อยากขับไประแวงไป รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอรุ่น และราคาโดยประมาณ และถ้าได้แหล่งจำหน่ายก็จะเป็นพระคุณมากครับ

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    อ้าวมาตั้งกระทู้ตรงนี้อีกหรอ...........อุตส่าห์ไปตอบด้านบนแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้