t-shirt NOI ELEVEN

การสนทนาใน 'Noi eLeven' เริ่มโดย ระดับโลก, 17 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ระดับโลก

ระดับโลก New Member Moderator VIP Racer

142
    0
    0
    เสื้อทำเสร็จแล้ว สมาชิกท่านใดสนใจก็เข้าไปที่อู่ได้เลย
    ติดต่อ ที่ อ. เปิ้ล นะคร้าบ
    มี 2 สี เหลือง , ฟ้า ตัวละ 200 .-

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ตุลาคม 2006
  2. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    มีขนาด 3X มั๊ยเอาจริงๆนะอยากใส่มากๆมาตั้งนานแล้ว แต่ก้ออ่ะนะทำไรไม่เคยเห็นใจคนไซส์ใหญ่บ้างเลย....นี่ซีเรียสจริงๆนะ

3. Mr_AE92

Mr_AE92 New Member VIP

119
    2
    0
    โห....ห เอาไว้ใส่ไป Souped Up ดีก่า หล่อ....อ
    ว่าแต่ซักแล้วหดอ่ะป่าว อ๊บอ๊บ

4. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    ฟ้า 2

5. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    อยากได้ๆๆๆๆๆๆ 3X นะ สองตัว...เท่าไหร่ก้อซื้อจ้า...จริงๆนะ

6. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    สวยดีครับพี่

7. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    งามครับ เดี๋ยวซักเสร็จจาใส่ไปงาน Souped Up สีฟ้าใส่กะยืนเข้ากั๊นเข้ากัน สีดำใส่แย้วโหด :D

8. num-k2

num-k2 New Member Member

17
    0
    0
    และ ถ้า ผม อยาก ได้ อ่ะ คับ จะซื้อ ได้ หรือ ป่าว คับ เห็นเสื้อ และ สวย ดีอ่ะคับ จะติดต่อยังไงหรอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้