ครัชท์ลื่นซะแล่วว

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tjmujahidin, 4 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0
    เพื่อน ๆใช้ของอะไรกันมั่งอ่ะ MTX 2 LII Boost 20 lbs :rolleyes:

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

เดี๋ยวรอผู้รู้ก่อนนะคับ.....

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยกออกทั้งชุดส่งร้าน เช็คหวี ใส่ผ้าทองแดงก้อน ไหวแน่นอน

อาจจะสั่นเล็กน้อยถึงปานกลาง

แต่อย่าเปลี่ยนครัชที่เป็นใยผสมนะครับ ดีแป้ปเดียว

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ช่ายยยยยยยย...!! :D

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    หวี 3 S ครัช Nismo อยู่ใช้ได้ครับ

6. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แต่แล้ว ตีนผี ก็หัก เอ๋ยกล้ามปู อิอิอิ แรงจัด

7. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แต่แล้ว ตีนผี ก็หัก เอ๋ยกล้ามปู อิอิอิ แรงจัด

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ตามอาจารย์เลยครับ

9. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ของผมใช้หวีฟอร์ด 10 " ผ้า วีโก้อะ
    ก้ออยู่ดีนะคับ

10. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    หวี 3s น่าสน

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ใช่คับพี่แมน...คันนี้เค้าแรง จิงจิง:D:D:D:D:D

12. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    คุณกะลังพาดพิงรถแรงของคลับนะครับ

ผมรบกวนให้ถอนคำพูดไม่งั้นต้องเช็งกะ

เค้านะครับ 5555

13. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    555 ร้อนตัวกันไป แข่งกับผมไหมโบเดี่ยวอะ กทม-สงขลา เอาเงินสวนตัวนะ
    ห้ามยืมใคร กร๊ากกกกกกกกกกก

14. tjmujahidin

179
    2
    0
    ขอบคุณเพ่ืื่อน ๆทุกท่านละครับ ว่าแต่ หวี 3 S นี่แปลงเยอะหรือเปล่าครับหรือว่าพอดี :rolleyes:

15. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    เด๋วสอบถามให้ครับ

16. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ย้ายเสาใหม่ครับ... ผมก้อใช้3S อยู่ แต่ดูๆไปมันก้อคล้าย 5 L เหมือนกันนะครับ

17. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ส่งโรงกลึงครับ ต้องล้างหน้าฟลายวีลออกนิด ย้ายหลักยึดหวีใหม่ครับ หวี / ผ้า / ลูกปืนกด ใช้ของ3s

ครัช 3s จะมีแบบธรรมดา กะ เทอร์โบ ส่วนใหญ่รถซิ่ง รถสนามจะใช้ 3sโบครับ ขนาดใหญ่กว่า แรงกด

ดีกว่า แต่...ครัชจะแข็งมากๆ ครับ

18. tjmujahidin

179
    2
    0

คับ ขอบคุณคับ จะลองทำดูคับ ตัวไม่โบกดก็วืดเหมือนกัน คริ คริ ขอบคุณพี่น้องผองเพือนคร้าบ

19. Ton`z

Ton`z Guest

0
    0
    0
    พี่ ใช้รถอะไรเหรอครับ ครัชหมดจะเปลี่ยนครัชเหรอครับ

ซื้อใหม่ไปหรือยังครับ สนใจของผมไหม ขายให้ถูกๆ
    ผมใส่วันเดียวถอดออกครับพอดีแม่ใช้รถด้วยแม่ขับไม่ได้
    ครัชทองแดง 10ก้อน 9.5นิ้วอันนี้มือ1ครับ ใส่คืนเดียว วิ่งไปประมาน50 กม ผมเอามาแปลงใส่ไมตี้ครับ
    หวีSR 2ชั้น หวีนี้มือสองครับแต่สภาพยังแน่นๆ
    และก็ ลูกปืนโมแล้วครับ เอาไว้ใช้กับชุดนี้เหละครับ
    ผมทำจบไปที่7300 บาท
    ผมขายขอเอาครึ่งเดียว 3500

ถ้าพี่ยังไม่ได้ซื้อใหม่สนใจติดต่อผมนะครับ อยากขาย จะได้เอาไปใส่ ครัชธรรมดา เพราะของเก่ามันลื่นแล้ว

20. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0

ทางที่ดีผมแนะนำให้คุญกับเค้าหลังไมล์ดีกว่านะคับ.......ส่วนถ้าอยากขายได้เร็วก็กระทู้ซื้อ-ขาย เลยคับ ขายได้แน่ ๆ อิอิ

21. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยังไม่เคยเปลี่ยนครับ เข้ามาอัฟให้

22. tjmujahidin

179
    2
    0
    ใช้ไมตี้เหมือนกันแหละครับ แต่ว่าไ้ด้ของแล้วครับ cover ของ vigo มา
    twin plate ไม่ไหวครับเพราะแฟนขับด้วยบางครั้ง เอาไว้ซัดก็พอได้แต่ถ้า
    ประจำวันคงเหนื่อย อิอิ ขอบคุณทุกท่่านครับ ขอให้ขายได้ไว ๆนะครับ:)

23. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ของ d4d ใช้ของอะไรดีคับ...สเตปธรรมดาคับ รู้สึกว่ามันจะจับไม่ค่อยดีแล้ว อยากได้นิ่มๆ ใกล้เคียงของเดิม แต่จับแน่นๆ อ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้