ขอแรง ช่วยเป็น Staff งาน AWD Hyper4 เพิ่มครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เนื่องจาก งานนี้ ฝั่ง อีโว เราเป็น เจ้าภาพ
    มองจากรูปการ แล้ว คงต้องการ Staff ช่วยประสานงานเรื่องต่างๆเพิ่มเติมซัก 10 ท่าน
    สมาชิกท่านใด อาสา ลงชื่อเลยครับ
    จะได้มีคน ช่วยงาน พี่โอ แกเพิ่มหน่อย ครับ:cool:
    ตอนนี้มี
    1. น้องดิว อาสามา 1 ท่าน

2. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    Staff ทำอะไรมั่งอ่ะพี่

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เช่น จดชื่อ / ตามเก็บเงินค่าสมัคร / คอยจับเวลา / คอยปล่อยรถ / คอยดูและให้สัญญาณรถเกิดอุบัติเหตุในจุดอับต่างๆ / ถ่ายรูป
    / คอยประสานงานกับนักแข่ง เช่น เดินหารถว่ารถหมายเลขนี้ นักแข่งชื่ออะไร เข้ารอบหรือไม่ หรือจะรถพังไม่สามารถแข่งต่อไปได้ อะไรพวกนี้ครับ

เอาเท่าที่กำลังพลเราจะมี เพราะงานนี้เป้นงานกระชับมิตร คงไม่เข้มงวดเท่ากับการจัดแข่งขันรายการอื่นๆ
    แต่ต้องเน้นเรื่อง ความปลอดภัย และ ความกระชับของงาน จึงต้องการกำลังคนมาคอยประสานงาน และตามเรื่องต่างๆ เพิ่มเติมครับ

4. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ลง ชื่อ ด้วย ครับ ยินดี ครับ

5. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    แก๊งค์กั๋ง ไปกันวันไหนบ็อบ
    ไปค้างหัวหินก่อนหรือเปล่า เห็นน้องอาร์มมีบ้านพักป่าไม้ ในแก่งกระจานให้ สนใจเปล่า
    ถ้าสนใจเดี๋ยวถามให้

6. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    โอ ก้อง หนึ่ง(SSS) ครับ

7. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ผมไปถ่ายรูปให้ครับ

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ผมช่วยด้วยครับ พี่โอ๋

9. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ติดงานไปไม่ได้ครับ

10. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    =ช่วยถ่ายรูปให้นะครับ...อาสา มือใหม่หัดถ่าย

11. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ส่วนของผมไปวันที่ 5 เช้าเลยคับ จะเอา New Teana ไปเป็นรถ Pace Car คับ

12. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    อยากจะอาสาอีกคนคับแต่อยากรู้ว่าจะเสร็จงานซักกี่โมงอ่ะพี่
    เพราะผมบ่าย 2-3 โมงต้องตีรถกลับเพชรบูรณ์
    เลยอ่ะคับ ไม่เป็นไรเอางี้ดีกว่าถ้ามีไร
    ให้ช่วยก็บอกได้คับยินดี

13. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ยินดีมากครับ ที่จะได้
    พบปะเพื่อนฝูง สมาชิก ชาวขับสี่ ทั้งฝั่งซู และฝั่งอีโว ทุกท่านครับ
    เจอกันที่สนาม อาทิตย์นี้ครับ
    ถือเป็นงาน AWD JAMBOREE ได้เลยครับ
    อีกหน่อยจะพัฒนา สเกลงานให้ โตขึ้นเหมือนที่ญี่ปุ่น

ถ้าไม่หนีไปขับ Silvia ก่อนนะ อิอิ

14. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    เอ๊ะ!!! ยังไงกันเนี่ยท่านประธาน เดี๋ยวจับตอนเลย:D:D:D

15. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ผมขอช่วยน่ะคับจารณ์อ๊อด เพราะไปเที่ยวกะแก ชอบมาเหล่ ญ คนเดียวกะผม อิอิอิ

16. toku

1,101
    4
    0
    มาลงชื่อร่วมจับท่านประธานตอนให้เหี้ยนคร้าบบบบบบบ ....แต่ผมว่าผมก็เหล่คนเดียวกันกะ สองโอ๋น่ะ :p

17. smegal

755
    9
    0
    โอ๋2โอ๋ อยู่รูเดียวกันไม่ได้ 55:D:D:D

18. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    หุ หุ หลุดประเด็นกันแล้วคับแต่ผมก็ชอบนะ S15 เนี่ย

19. sp_g

sp_g New Member Member

8
    0
    0
    ไปช่วยอีกคนครับ.. พี่โอ๋

20. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ให้เช่ารถเอาปะท่าน หุหุ:D

21. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แล้วตัวแรงไปไหนครับลูกพี่

22. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ตอนนี้ เจ้าของS14หลุดปากจะขายทิ้งที่ 7 แสน กำลังไล่ตื้ออยู่ 555...

23. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปเจียงฮายเจ้า ยาวเลย:eek:

24. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    มีอะไรให้ช่วยบอกได้ครับ

25. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    อยู่ได้คับจารณ์อ๊อด แต่ผมขออยู่ก่อน คนตามมาอยู่จะเข้าออกสบายยย......:D

26. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ไปไม่ได้ครับ.....ท่านประธาน......ส่งใจไปช่วยแล้วกัน......ขอโทษด้วยครับ

27. toku

1,101
    4
    0
    อ้วนๆอย่างนี้ ลงไปก่อน แล้วคนอื่นเค้าจะลงยังงัยละ :confused:

28. smegal

755
    9
    0
    เวงกำ ตัวอ้วนใหญ่น้ำหนักเยอะชิ้นงานช้ำหมด:teeth::teeth::teeth::teeth:

29. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    แห่ม.... ชมรมไปทริป แก่งกระจาน
    อาจาร์ยอ็อด ดันไปทริป บางแสน ซะงั้น อิอิ:cool:

30. smegal

755
    9
    0
    ยังไม่ได้ไปเลยอ๊ะ ว่าแต่ผมไปก็ไม่ได้ไปทั้งวั้นน๊ะไปยามวิกาลกลับยามวิกาลงานไม่เสีย ภาระกิจสำเร็จก็กลับ:D:D:D:p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้