เจอคุณอาร์มพร้อมรถที่หน้าร้านคุณอาร์มเอง

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 28 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ไม่มีอะไรครับ พอดีเมื่อช่วงบ่ายๆวันนี้ ผมขับรถผ่านถนนลาดพร้าว หันไปดูหน้าร้านคุณอาร์มเห็นเจ้าคันแดงตัวงามพร้อมเจ้าของกำลังดูอะไรอยู่ไม่รู้ที่กันชนหน้า รถสวยดีครับ โดนแดดแล้วแจ่มเลย ขอโทษทีครับ ไม่ได้บีบแตรทัก ผมขับอยู่เลนซ้ายสุดฝั่งตรงข้าม ไม่กล้าบีบ เด๊ยวโดนชาวบ้านเค้าด่าเอา เพราะรถมานติดๆอยู่ อิอิ:D

2. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    อ๋อค้าบ พอดีวันนี้ขับไปครูดมาเลยลงมาดูหน่อยว่าแหกอะป่าวอะค้าบ

ทักได้เรยน้าถ้าอยู่เลนเดียวกัน

ทักข้ามฝั่งเดะคัยหน้าหาว่าบีบแซว เอิ๊กๆๆๆ

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    โอเคครับ ไว้เด๊ยวผ่านไปอีก ถ้าเจอ จะบีบแตรทักเข้าไป อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้