ถอดหรัส นายรังสรรค์ กสิกิจสกุลผล ตามล่าสุดขอบฟ้า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย KILLBADEK, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KILLBADEK

KILLBADEK New Member Member

9
    1
    0
    เนื่องจาก ไม่อยากเห็นคนชั่วลอยนวล หน่วยสืบราชการลับ
    ของเรา มีข่าวมารายงานให้ทราบ:p

นายรังสรรค์ กสิกิจสกุลผล หรือ TON TYRE R (LEV)

58 หมุ่ 10

สวนผัก 20

ตลิ่งชั่น

กรุงเทพฯ

10170

โทรบ้าน 09-6650611

เกิดวันที่ 19 09 2520 บัตรประชาชนเลขที่ 3101900387534:cool:

190-0531417 บัญชีนี้อยุ่แถวบางขุนนท์

ปล. ถ้านายคนนี้ทำผิดจริง เขาควรได้รับโทษ ถ้าไม่เป็นความจริง
    ผู้กล่าวอ้างอาจได้รับโทษเองนะ

และ อย่าถึงกับออกอาวุธกันนะครับ เราจับตาดูคุณอยู่
    สุดท้าย ด้วยเหตุผลบางประการ ผมไม่อาจเปิดเผยตัวตนจริง ๆ ได้ จริง
    จริง ไม่อยากเข้ามายุ่งเรื่องนี้ แต่ความยุติธรรมมันทำให้ผมต้องเปิดโปง
    ความจริง

ข้อมูลนี้ ของแท้ ไม่ได้เมคเล่นสร้างความสนุกสนานนะครับไม่เชื่อ

ลองไปที่บ้านหลังนี้ สืบดูเลยครับ ความจริงจะปรากฏา 100 เปอร์เซนต์

จากผู้หวังดี เกลียดคนเอาเปรียบสังคมมาก ๆ

FROM .............KILL........BAD.........EK

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2009
  2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    อ๋อเจอที่กลบดานแล้วหรือ

3. KILLBADEK

9
    1
    0

หยิบสลิปเงินโอนแล้ว พาตำรวจไปด้วยสำคัญตรง
    สลิปเงินโอน ไม่ทราบยังอยู่หรือเปล่าเป็นหลักฐานสำคัญครับ
    ไม่ต้องงง นะครับ

งานนี้ไม่น่าจะนานถ้ารีบไปก่อนที่มันจะเผ่นไปซะก่อน
    แล้วมาในชื่อใหม่ ขายของ เบอร์โทรใหม่ หรอกกินเงินชาวบ้าน
    ได้อีก:mad:

4. idom04

idom04 New Member Member

79
    8
    0
    พวกเรา EK สู้ ๆ ครับอย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวลครับ.............................................

ปล. เรื่องไรหว่า.......................................อิอิ

5. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ลองทำตามดูก็ไม่เสียหาย ท่าจะได้เรื่อง

6. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
  7. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    จัดไปอีกเสียง

8. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ทีมงานฟ้ามีตาป่าวเนี่ย

9. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล ครับ .... จัดไปครับ

10. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    จัดให้น้องมันไป......

จัดพอประมาณ แล้วให้ตำรวจจัดต่อ คับ จัดมากไปมันมือ เดี๋ยวติดคุก คับ

11. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ดีครับ คนอื่นจะได้ไม่กล้าโกงอีก

12. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    ส่งต่อตำรวจเลยครับ คนอย่างนี้ต้องจัดการ

13. manza7477

manza7477 New Member Member

4
    0
    0
    สุดยอด ฟ้ายังมีตา

14. EK8777

EK8777 New Member Member

40
    3
    0
    สุดยอดคร้าบ...เป็นกำลังใจพี่น้อง EK

15. Natt_EK

Natt_EK New Member Member

86
    14
    0
    ดันไว้ อย่าให้กระทู้ตกครับ.... ช่วย ๆ กันครับ

16. maiaoi

maiaoi New Member Member

35
    7
    0
    ขอบคุณ จขกท ด้วยน่ะครับ ยังไง เรื่องคงใกล้จบแล้วคับ อาจจะขอรบกวนช่วยลบกระทู้ด้วยน่ะครับผม

ครับผม ขอขอบคุณ ทุกๆคนที่ช่วยกันเป็นกำลังใจและช่วยหาข้อมูลมากๆครับ (เรื่องคงจะจบเร็วๆนี้)

รายงานความคืบหน้านิดนึง น่ะครับ ตอนนี้ ทางคุณ ต้น ได้ติดต่อกลับมาแล้ว คุณต้นได้แจ้งมาทางผมให้ทราบว่า ส่งของมาแล้วเมื่อวานซืน แต่ตอนนี้ของยังมาไม่ถึง ทางผมก็เลยเช็คกับทางปลายทางปรากฏว่า ตอนนี้ของยังตกข้างอยู่ที่ ต้นทาง คือ กทม ทางบริษัทยืนยันว่าจะนำของขึ้นรถได้เย็นนี้

ณ.วันนี้เรื่องนี้ก็คงจะจบลง ยังไงถ้าของถึง จะแจ้งให้ทราบและจะขอลบกระทู้น่ะครับ

ขอบคุณทุกๆคนคับ

17. dubdib

dubdib New Member Lady Member

12
    1
    0
    เจ้าของกระทู้นี้ ขอบคุณมากนะสำหรับข้อมูลของคุณ แต่คุณรู้ตัวมั้ยว่ากำลังทำผิดข้อหาอะไรอยู่ คุณรู้รึเปล่าว่าเรื่องมันเป็นยัง คุณเก่งมากนะ แต่เก่งผิดวิธีระวัง

ปล. ถ้านายคนนี้ทำผิดจริง เขาควรได้รับโทษ ถ้าไม่เป็นความจริง
    ผู้กล่าวอ้างอาจได้รับโทษเองนะ

และ อย่าถึงกับออกอาวุธกันนะครับ เราจับตาดูคุณอยู่
    สุดท้าย ด้วยเหตุผลบางประการ ผมไม่อาจเปิดเผยตัวตนจริง ๆ ได้ จริง
    จริง ไม่อยากเข้ามายุ่งเรื่องนี้ แต่ความยุติธรรมมันทำให้ผมต้องเปิดโปง
    ความจริง

ข้อมูลนี้ ของแท้ ไม่ได้เมคเล่นสร้างความสนุกสนานนะครับไม่เชื่อ

ลองไปที่บ้านหลังนี้ สืบดูเลยครับ ความจริงจะปรากฏา 100 เปอร์เซนต์

จากผู้หวังดี เกลียดคนเอาเปรียบสังคมมาก ๆ

FROM .............KILL........BAD.........EK

ข้อความของคุณ ไม่อยากยุ่งเรื่องนี้ ไม่อยากเปิดเผยตัว ไม่เชื่อลองไปตามที่บ้าน มันคงไม่ได้แล้วล่ะ คุณคงต้องยุ่ง ต้องเปิดเผยตัว แล้วไม่ต้องมาที่บ้าน เพราะเราคงได้เจอกันเร็วๆ นี้ เราก็จับตาคุณอยู่เหมือนกัน

18. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ไหงเป็นงี้ไปได้อ่ะ งงดิครับทีนี้ ตกลงเจ้าของกระทู้นี้ทำผิดเหรอครับ...การที่คนๆหนึ่งบอกว่าโดนโกงเงินแล้วประกาศตามหาโดยไม่ระบุว่าให้ใครเป็นคนตามก็แสดงว่าใครก็ได้ที่อ่านกระทู้นี้แล้วมีข้อมูลใช่ป่ะ แล้วก็มีคนๆหนึ่งมีให้ในสิ่งที่ต้องการ....แล้วพอเริ่มจะมีแววว่าเรื่องราวกำลังจะจบด้วยดี เขาสมควรต้องโดนโพสแบบนี้เหรอ..แล้วถ้าครั้งหน้ามีเหตการณ์แบบนี้อีก..ใครจะอยากช่วยล่ะครับ..เป็นผมก็คงเข็ดอ่ะแล้วถ้าทุกคนรู้สึกแบบนี้ี้กันหมด..มันก็จะไม่มีใครช่วยใครใช่ป่ะ...แล้วสังคมมันจะน่าอยู่เหรอในเมื่อมันหาน้ำใจไม่ได้แล้ว....
    ปล.1 ผมขออนุญาตแสดงความเห็นในฐานะที่ผมเล่นอยู่ในบอร์ดนี้นะครับ
    ปล.2 น่าจะมาโพสในลักษณะที่ว่ามันเกิดอะไรขึ้นมากกว่าถึงได้เกิดการเข้าใจผิดว่าเป็นการโกงกัน
    ปล.3 ถ้าผู้ดูแลเห็นว่าไม่สมควรลบได้เลยครับ เพราะปกติผมก็ไม่เคยโพสอะไรแบบนี้เหมือนกัน แต่เห็นว่าการมีน้ำใจของคนๆหนึ่ง (ซึ่งผมว่ามันหายากแล้วนะ) กำลังจะทำให้เจ้าตัวเขาเดือดร้อนแล้วมันรู้สึกไม่ค่อยดี
    ปล.4 ผมโพสตามข้อมูลที่อ่านจากในเวปเท่านั้นมากกว่านี้เบื้องหน้าเบื้องหลังไม่รู้

19. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    โอล่ะพ่อ ตกลงมันยังไงกันแน่เจ้าของกาทู้เคลียร์ชัดๆหน่อยครับ:confused:

20. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

เอ้า...ไหงมันออกมาเป็นแบบนี้หล่ะคับ

21. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    งงเลยครับยังไงกันแน่ครับ

22. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    อ้าวเป็นงั้นไป

23. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ยังไงรอพี่ใหม่มาอธิบายดีกว่าคับ เรื่องมันยาวคับวันนี้ก้อคุยกันกับพี่ใหม่นาน พี่ใหม่มาชี้แจงให้ทราบให้ชัดแจงอีกครั้งนะคับ เพราะว่าเท่าที่แกเล่าให้ฟัง เงินโอนไปนานแล้ว

24. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ..........ขออุนญาตนิดนึงคับ พอดี พี่ใหม่(MEEN_EK) พี่เค้าติดธุระด่วนต้องไปต่างจังหวัดน่ะคับ เลยโทรมาให้ผมช่วยตอบกระทู้ให้ .................

ทางพี่ใหม่ อยากที่จะให้ติดตามข่าวความเคลื่อนไหว เรื่องนี้ จาก ลิ้งค์ที่อยู่ใน "Racing Forum"
    ( http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=604558 ) น่ะคับ เพราะจะได้ไม่มีการเข้าใจผิดอะไรกัน เพราะตอนนี้เท่าที่รู้ มี 3 กระทู้ คือตอนนี้ทางพี่ใหม่ก็ พอใจในระดับนึงเพราะทางฝ่ายคุณต้นได้มีการติดต่อกลับมาแล้วและได้แจ้งว่าส่งของมาแล้ว ยังไง รอนิดนึงคับ ถ้าของมาถึงมือ แล้ว จะแจ้งให้ทราบ และเรื่องก็คงจะจบลง ครับผม

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  25. KILLBADEK

9
    1
    0
    ขอบคุณที่เข้าใจนะครับ หน้าที่ของผมคงหมดแล้วละ
    ส่วนข้อความที่ล่วงเกิน รุนแรงก็ขออภัยเพี่อนๆ ทางเวปด้วย
    ครับ
    จุดประสงค์ของผม คือ ยื่นหมู ยื่นแมว ในเมื่อมันโอกันได้
    แล้วก็ จบครับ

แต่ถ้ามีเรื่องทำนองนี้อีก ถ้ามีข้อมูล ผมก็จะเข้ามาช่วยอีกครับ
    เพื่อความยุติธรรม ของสังคม และความสุขในคลับครับ

ปล. PAY IT FOR WARD.......AND KILL.......
    BAD............EK

26. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48

.....อันนี้ส่วนตัวผมน่ะคับ..... ผมขอขอบคุณ สำหรับข้อมูล ต่างๆที่ทาง คุณ จขกท นำมาบอกกล่าวกันคับ

ผมก็คนนึง ที่เคยโดน หลอกมา รู้สึกแย่คับ คนที่ไม่เคยโดนคงไม่เข้าใจ ว่าความรู้สึกมันเป็นยังไง

ครับยังไงถ้าทางพี่ใหม่ ได้รับของแล้ว จะแจ้งให้ทราบคับ และอาจจะรบกวน คุณ จขกท ช่วยลบกระทู้ให้ด้วย ขอบคุณมากๆครับผม :):):)

27. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    ต่างคนต่างความคิดครับ ห้ามกันไม่ได้หรอก

28. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    งงสิครับ พึ่งเข้ามาอ่าน

29. KILLBADEK

9
    1
    0
    ตกลงได้ของกันยังครับ เป็นห่วง มาอัฟข่าวให้
    เพื่อน ๆ ทราบบ้างนะครับ ..........................ลอยนวล

30. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เจ้าของ ได้ รับของ

และเคลียร์ กันเรียบร้อยแล้วครับ

ยังงัย รบกวน เจ้าของกระทู้แจ้งลบกระทู้ด้วย นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้