เห็นหลังคา sunroof R11 เเถวบางพลี

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย beeq, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ราคา 11000 ลดเเล้ว (ไม่ใช้ของผมน่ะ ไปเจอมา) สู้ราคาโทรถามเองครับ
    0816689846 บอย 0877975764 ยู

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เยี่ยมเลย พี่ beeq ไม่ใส่ละครับ หรือใส่แล้ว 11000 บาทเองครับจัดไปเลย

ใครขับ R11 อยาก หลังคาทะลุ จัดเลยครับ ยังไงพี่ลองเช๊คม่านบังแดดให้สมาชิกหน่อยก็ดีนะครับ ว่าเป็นตัวท๊อปเปล่า เพราะสมาชิกบางคนชอบของรุ่นท๊อป ครับ รุ่นธรรมดาไม่เอาครับ

อื่มๆ บานนี้ ตรงรุ่นพี่กิ๊ฟกับพี่เบิร์ด แต่ไม่ตรงรุ่นป๊อป ส่วนพี่ๆคนอื่นๆผมไม่เคยเห็นครับเลยบอกไม่ได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มีนาคม 2009
  3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ใครจะเป็นคนต่อไป อิอิ

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    อ๊ากกกกก อยากได้ๆๆ หาเงินไม่ทันแล้ว ว่าแต่มีกระจกกะไฟป่าว อยากรู้อ่ะ :eek::eek::eek::eek::eek:

5. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    อิอิ มาถี่จัง ไม่เอาสักบานหล่ะปอ

6. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เดี๋ยวสายๆโทรไปถามรายละอียด แล้วมาบอก :D:D

7. U.D.

U.D. New Member Member

39
    0
    0
    Confrim

ของพี่บอยสภาพสวยจริงครับสีเงิน แต่อาจจะติดที่ราคาอาจสูงไปนิด ใครสนใจวางเครื่องก็ปรึกษาพี่เค้าได้ครับ พี่เค้าเคยอยู่ 0 นิสสันมาก่อน ของผมได้มาสภาพเครื่องขอบอกเนียนมาก หลังจากวางมาวิ่งมาแล้วประมาณ 5000 โล น้ำมันเครื่องยังเหลืองอยู่ครับ รอมีเงินผมจะยกชุดช่วงล่างทั้งชุดอยู่จะให้พี่เค้าหาให้เหมือนเดิม

8. pOR...

836
    2
    0
    หมุนเงินอยู่เนี่ย ไม่รู้จะทันคนอื่นป่าว อยากได้ๆ ว่าแต่นายทำยังอ่ะ

9. p'Error

237
    3
    0
    ของกุมันก็เหมือนๆคนอื่นม่ะช่ายหลอหว่ะ
    ยังดองอยู่ที่อู่อยู่เลยเหอะๆ

จัดเลยปอ อย่าคิดมากเรื่องเล็กๆน้อยๆ นานทีจะเข้ามาบ่อยๆ เดี๋ยวไม่เข้ามาจะรอจนลืมได้

10. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ของดีมีน้อยนะคับ..คัยช้าอดน๊า..อิอิ

11. poomsiri

672
    8
    0
    นั้นดิ........มันไม่เหมือนกันตรงไหนหว่ะ..........อิอิ แต่ขอหนับหนุน ให้หลังคาทะลุกันทั่วหน้า...........:D:D:D

12. pOR...

836
    2
    0
    ผมขอโหวตให้ลบกระทู้นี้ครับ เนื่องจากกระทู้นี้ทำให้คนผิดศีล เพราะเกิด กิเลสมากกกก เงินจ๋าไปไหนกันเนี่ย :cry::cry::cry:

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48

..นิติศาสตร์ สอนให้นักศึกษา หัดใช้เหตุผลและช่างสังเกตุ

...วิศวกรรมศาสตร์ สอนให้นักศึกษามีหลักการ หัดช่างสังเกตุ และ ทำงานตรงต่อเวลา

ทั้ง 2 ศาสตร์ ต้องหัดช่างสังเกตุถ้าคิดไม่ออกอ่านแล้วโทรมาหาตูนดีก่าเดี๋ยวจะไขความกระจ่างให้ ไม่เหมือนของป๊อป แต่เหมือนของพี่กิ๊ฟกับพี่เบิร์ด อะ แค่นี้ก็น่าจะอ๋อ เออวะแล้ว

มี 2 บานตอนนี้ คือ ข้างบน (น่าจะเส็ดพี่เจฟ) 11000 และก็ หน้าซื้อขาย อีกบาน 14000 ผมไม่แน่จัยว่าขายไปยังนะน่าจะลองโทรไปถามดูนะครับ อิๆ

14. jeff03

610
    1
    0
    น่าจะเส็ดเจฟ เหมือนน้องตูนว่า ,,, ถ้าไม่เส็ดโจร เอ้ย โดนคนอื่นตัดหน้าไปก่อนวันจันทร์นะ :D

15. pOR...

836
    2
    0
    แจ๋วเลยพี่ จัดการเลยเด๋วผมมีเงินตามไปแน่นอน :D:D:D

16. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ราคาแรงจัง ช่วงหลังๆนี่

17. poomsiri

672
    8
    0
    พอดีคนตามหากัน..........ราคามันก็ขึ้นเป็นธรรมดา

18. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    คิดในแง่ดี..แต่ก็ยังถูกกว่ารุ่นอื่นน่ะ:D:D

19. jeff03

610
    1
    0
    โทรไปคุย เห็นบอกสภาพเทพ ,,, เดี๋ยวไปดูคงรู้ว่าเทพหรือมาร :D:D

20. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ไม่ได้ดู กระทู้หลายวัน ฮือฮากันใหญ่ น้องปอจัดไปเลย ช้าหมด อดหล่อ
    ตัวผมเองก็อยากอยู่เเต่ยังไม่พร้อม อยากได้กาบข้าง+ลิ้นหลังมากกว่า

21. tOon`

2,324
    43
    48
    รถแต๊นๆแบบตูนก็คงต้องรอชมรถเทพๆ ดีฟ่า

22. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เฮ่ย มีเนทใช้ด้วยหรอ

23. p'Error

237
    3
    0
    งงเลย มันมีเนทให้เล่นด้วยหลอหว่ะ

24. poomsiri

672
    8
    0
    เออ ยังอุสาหามาเล่นจนได้

25. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    ใส่ B13 ได้เป่า ถามหน่อยสิครับ แบบไม่แปลงนะ

26. tOon`

2,324
    43
    48
    555+

อ่านกระทู้นี้แล้วฮาอะ ไม่ไหวและ ซันรูฟนี้เดี๋ยวนี้ของหาง่ายไปแล้วนะเนี่ย

27. jeff03

610
    1
    0
    กระทู้เนี้เกือบปีแล้วนะเนี๊ย :D

28. jeff03

610
    1
    0
    เพิ่งได้แค่นี้เอง

29. p'Error

237
    3
    0
    หลังคาเป็นรู ไม่อยากจะคิด รถกุ ใส่นานเกิ้น

30. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่เจ๊ฟ ครับใส่แล้ว วิ่งเร็วๆ รถโครงเครงนะครับขับระวังๆ ด้วยนะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้