ขอถามเรื่องสักกระลาดคับผม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 2 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    สักกระลาดตรงข้างๆในฝาท้ายอะคับที่มันบุบอยู่ข้างๆอะคับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ
    คนไหนพอที่จะรู้ที่ซื้อมือ2หรือเปล่าคับหรือว่ามีที่ซื้อถูกๆมัยคับผมโทรไปถามร้านYอะไรสักอย่าง
    เนียแหละคับราคามันค้อนข้างโหดผมเลยมาถามคับรบกวนด้วยนะคับหรือใครมีเหลือไหมคับขอบคุณคับ

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    มือสองสภาพก็เน่าหมดอ่าครับ

เบิกใหม่ชัวสุด แพงหน่อยแต่ ก็ได้ชัวครับ

ของ เจ้า เป้ เนี่ยไม่เหมือนกับ ek นะครับ

ชิ้น ซ้ายชวา และ ตรงกลางจะเป็นชิ้นเดียวกัน

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    YSC มั้งครับ น่าจะมี

4. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ตามพี่เบสบอกครับ YSC 02 -9316992ครับ น่าจะมี และ ราคาถูกกว่าศูนย์ชัวร์ครับ บางชิ้นมีส่วนลดอีก 10 % แต่ในศูนย์อะไหล่จะไม่ลดนะครับ:D

5. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ขอบคุณคราบผมแจ่มเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้