ร่วมส่งกำลังใจให้พี่อั๋นกันเถอะ...

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Poyee_ZC, 13 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ขอให้ไม่เป็นอะไรมากนะครับ...เป็นห่วงมากๆ จากน้องๆ ในบอร์ด Gymkhana ทุกคนนะครับ หายไวๆ นะครับ...Get will soon!!

:)

2. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    พี่อั๋นหายไวๆ เน้อ
    จ๊ะได๋เอาใจช่วย เป็นไงหละ ( ออกก่อนได้เปรียบ ) เล็กๆไม่ ใหญ่ๆชอบใช่ปะ มิดทั้งทีเอาสิบล้อเลยนะ
    ยังไงหายไวๆแล้วกันนะพี่ คาสิโนเรียกหาน้องๆรออยู่

3. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    อ่านข่าวเมื่อเช้าตกใจเลย ขอให้พี่อั้นหายไว้ๆนะครับ

4. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    หายไวๆนะคับ พี่ เป็นห่วงมากคับ :(

[​IMG][​IMG]

ข้อมูลจาก[​IMG]คับ

อั๋น-สิรคุปต์ ซิ่งชนเกาะกลางถนน ยอมรับดื่มเล็กน้อย

เมื่อเวลาประมาณ 06.00 น.ที่ผ่านมา (12 ม.ค.) เกิดอุบัติเหตุรถยนต์เก๋งยี่ห้อนิสสัน เซฟิโร สีบรอนซ์เงิน หมายเลขทะเบียน วต 4639 กรุงเทพมหานคร ทราบชื่อคนขับ คือ อั๋น-สิรคุปต์ เมทะนี อายุ 38 ปี บุตรชายนายสมบัติ เมทะนี อดีต พระเอกชื่อดัง จอดเกยเกาะกลางถนนบริเวณถนนเกษตรนวมินทร์ แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร (กทม.) สภาพรถด้านหน้าพังยับเยินจอดขวางถนน บนพื้นถนนเต็มไปด้วยเศษกระจก เจ้าหน้าที่ต้องนำคนเจ็บส่งเข้ารับการรักษาตัวที่โรงพยาบาลเมโยเมโมเรียล ห้อง 501 ชั้น 5

โดย อั๋น-สิรคุปต์ กล่าวว่า ขณะตนขับรถกลับบ้านหลังเลิกงานที่ร้านคาสิโน ริมคลองประปา ที่ตนเป็นหุ้นส่วน มุ่งหน้าแยกเกษตร ลงทางลอดอุโมงค์ จุดเกิดเหตุมีรถบรรทุก 6 ล้อจอดอยู่ริมถนนตนเบรกไม่ทันเพราะกระชั้นชิดมากทำให้ชนท้ายรถบรรทุก 6 ล้อคันดังกล่าวก่อนรถเสียหลักเกยเกาะกลางถนน ยอมรับว่าดื่มมาบ้างแต่ไม่มากเพราะต้องดูแลแขกในร้าน ขณะที่ตนเจ็บหน้าอกบ้างเพียงเล็กน้อยเท่านั้น

ข้อมูลและภาพประกอบจาก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2007
  5. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    :) :) :) หายเร็วๆนะครับพี่อั๋น เป็นกำลังใจให้อีกแรงครับ

6. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ขอให้พี่อั๋นหายไวๆครับ :sad: :sad: :sad:

7. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ขอให้พี่ อั้น หายไวๆนะครับ.....

8. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ขอให้หายเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะจะได้มาวิ่งจิมคานากันอีกนะ
    ตู่

9. chuchart7

chuchart7 New Member Member

16
    0
    0
    หายเร็วๆนะครับพี่

10. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    .

ขอให้หายไวๆนะครับพี่

11. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    ดีนะ เอา a32 ไป Full Option

รักษาตัวอยู่ที่ รพ.เมโย ครับ เข้าเยี่ยมได้ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 15 ครับ (ตอนนี้อยู่ไอซียู)

อาการ.....กระเพาะปัสสาวแตก แผลผ่าตัดยาวมาก.............

ใครไม่สะดวกไปเยี่ยม SMS ไปแทนก็ได้ครับที่ 081-850-6131

คุณพระคุ้มครอง

12. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    เห็นในหน้าหนังสือพิมย์ตกใจเลยครับ ขอให้พี่อั๋นหายใวๆน่ะครับ

13. COROLLA BOY

507
    1
    0

พี่ oat ไปเยี่ยมพี่ aun วันไหนอะพี่ best ขอไปด้วย :cool:

14. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    หายไวๆ น่ะพี่อั๋น ขอให้ กลับมา กินเหล้าได้ เหมือนเดิม พี่ หายไวๆ

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หายไวๆครับ พี่อั๋น กำลังใจจากน้องๆเพียบครับ ไม่ต้องห่วง:D :D

16. 6HzG

6HzG New Member Member

19
    0
    0
    ขอให้ พี่อั๋นหายและกลับมาแข็งแรงไวๆ ครับ
    ยังไงทุกคนยังรอดูระดับอาจารย์ กลับมาขับให้ชมเห็นกันอีกนะครับ
    :cry: :cry: :cry:

หนุ่ยครับ:(

17. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    หายเร็วๆ นะพี่ ห่วงพี่มาก พี่อั๋นไข่เจียวของน้องๆ

18. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ขอให้หายไวไวนะครับ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยกับอุบัติเหตุที่เกิดขึ้นครับ

19. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ขอให้พี่อั๋นหายเป็นปกติเร็วๆนะครับ จะได้กลับมาแข่ง และมาสอนน้องๆอีกครับ :D :D

20. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ขอให้หายเป็นปกติไวๆ นะครับ พี่ชาย
    น้องๆ ใน PD เป็นห่วงคร้าบบบ:D

21. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    หายไวๆๆนะคับพี่อั๋น

22. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    หายไวๆ คับพี่อั๋น

23. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    จานอั๋นอึดๆอยู่แว้ว
    เดี๋ยวก็ออกมาโลดแล่นได้อีก
    สู้ๆคับ
    :D
    [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2007
  24. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หายแว้วววววว ฮา กวนได้เหมือนเดิม กำลังใจล้นหลาม

ไปเยี่ยมกันมาวันนี้ ทั้งพี่ป้อม โป้ย เอก มาร์ค

คนมาเยี่ยมไม่ขาดสาย ค่อยสบายใจหน่อย :D

25. COROLLA BOY

507
    1
    0
  26. Pray b16

Pray b16 New Member Member

16
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ อ.อั๋น หายเป็นปกติโดยเร็วครับ

27. SUMSON

SUMSON New Member Member

12
    0
    0
    เอาใจช่วยครับ พี่อั๋น หายเร็วๆนะครับ

28. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    :D

กลับมานอนยิ้มแฉ่งอยู่ที่บ้านแล้วครับ น้องๆ เพื่อนๆ

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่ส่งให้ด้วย(เหมือนนักร้องเลยกรู)

ขอพักรักษาตัวซะหน่อย เดี๋ยวกลับไปซ่าด้วย เหมือนเดิม!!

29. Super Colt

2,980
    11
    0
    ทำไมมีแต่น้องๆ เพื่อนอ่ะ พี่ อิอิ

พี่ก็เป็นนักร้องนี่นา อิอิ อ่ะล้อเล่นน้า :D :D

ช่วงนี้แซวได้ แกทำไรเราไม่ไหว อิอิ เด๋วหายแล้วโดนเตะแน่ๆ

30. COROLLA BOY

507
    1
    0
    แฮๆ.....:eek: พอดีวันอาทิตย์ว่าจะไปเยี่ยมแต่พอดีต้องไปซ่อมรถอะพี่ เลยไม่ได้ไป ขอโทษด้วยคับ:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้