25 เมษา 52 ณ คลอง 5 Meetting อัพเดรตเวลาหน้าแรกครับHLc

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ก้อได้ข้อสรุปกันแล้วครับเรื่องสถานที่และวันมิตติ้ง

เสาร์ที่ 25 เมษายน พุทธศักราช 2552

ณ สนานแข่ง Bangkok Drag คลองห้า

เรื่องเวลาก้อน่าจะตั้งแต่ 11.00 น. ที่สนามจนมืดเลยครับ

ในวันนั้นจะมีงาน Meeting Club JZ เช่นกัน

พี่น้องท่านใดว่างก้อเชิญ ไม่ว่างก้อต้องมา

แล้วเจอกันครับ

เจอกันก่อนเข้าสนาม ตรงจุด แถวๆ
    เลี้ยวซ้ายลงสะพานเลียบคลอง 5
    10.30 น. นะครับ จะได้เข้าไปพร้อมๆกัน
    ป.ล. สำหรับสมาชิกใหม่ที่ยังไม่เคยมาพบปะสมาชิก HLc

ไม่ต้องกลัวนะครับ ท่านมาได้เพื่อนและมิตรภาพกลับไปแน่ๆ ครับ

เชิญนะครับ อยากให้มากันเยอะๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 เมษายน 2009
  2. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอเชิญทุกท่านเลยนะครับ จะใกล้จะไกล ท่านจะรู้ว่าคุ้มค่าจิงๆครับ
    ถ้ามาแล้วไม่ได้เพื่อน และมิตรภาพที่ดีกลับ ไปผมเอาหัวคุณ แมน เป็นประกันครับ

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ครับไปแน่นอน

4. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ไม่ได้มาสักครั้งเลย อยากมาเจอพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ
    ครั้งนี้คิดว่าน่าจะได้มาร่วมพบปะสังสรรค์นะคับ
    ถ้าไม่ติดธุระซะก่อน

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ใกล้ถึงวันนั้นแล้วคับตื่นเต้นจังเลยอ่ะคับ........ มากันเยอะ เยอะ นะคับ......

NEXT.......... HLc MEETTING BIG`S 25 APRIL 2009

.................... :D:D:D:D:D ....................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2009
  6. งานนี้ถือว่าเป็นมิ๊ตติ้งที่ทุกคนต้องประทับใจอีกครั้งแน่นอนครับ
    มา มา มา มา มา มา มา

7. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    แล้วเจอกันครับ

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามท่านพี่ว่าเลยนะครับ แล้วเจอกันนะครับ

ได้ครับจัดไป ที่ไหนมี HILUX ที่นั้นมีแต่ความสนุกและ
    ความฮาและความบ้ากามของพี่เบน 55555555555

9. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ครับแล้วเจอกัน........ :D:D:D:D:D

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

1.Bracket 20 Sec.
    2.Bracket 18 Sec.
    3.XX . XX Sec.วิ่งตอกเวลาลงท้าย กำหนดเลขวันงานครับ
    4.Open All ไม่จำกัดรุ่นครับ เอาเวลาดีที่สุด (เรียกง่ายๆว่า โชว์รถ จาก อู่ต่างๆครับ)

(ค่าสมัคร 300.- ลงได้ทุกรุ่น)

มาให้ได้ทุกๆคนนะครับ.....อ่านรายละเอียดดูก่อนครับ

เครื่องเจ หรือไม่เจ มาได้ทั้งนั้น (ปีที่แล้ว ตาเอ๋เตี๊ยสุดใจรถเครื่องเดิมของเต็มรถ แม้งยังมา)

ส่วนท่านใดที่วางเจ...ผมอยากจะรบกวน ขอความร่วมมือสมัครลงแข่งขันซักนิด แข่งก็ได้ไม่แข่งก็ได้ แค่ คันล่ะ 300 ลงได้ทุกรุ่นเลย

ที่ขอความร่วมมืออย่างนี้มาก็เพราะว่า ทาง Club ได้เสียวค่าเช่าสนามเป็นเงินที่สูงมาก และเกรงว่า จะเข้าเนื้อสมาชิกที่เสียสละจัดงานนี้ขึ้นมา แลยอยากจะขอความร่วมมือนะครับ....(ไม่ได้บังคับ)

และหน้างานก็จะมีตู้รับบริจาคสถานที่รับเลี้ยงเด็กกำพร้า(อันนี้ยังไม่ตกลงว่าที่ไหน)

ส่วนเรื่องมิตรภาพ...ถ้าใครมาแล้วหาไม่เจอ มาบอกผมนะครับ....เดี๋ยวพาไปหา...เส้นไปโคราช...มิตรภาพตลอดทางครับ...

ขอบคุณครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมตามลิ้งค์นี้เลยครับ...

http://www.clubjz.net/showthread.php?t=30790

ปีที่แล้วท่านปลาทานแมนของเราได้รางวัลชนะเลิศห้องเครื่องสวยงามมา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2009
  11. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    อาจตามไปตอนดึกครับ อยากไปๆๆๆ

12. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    จาดปายพี่น้อง HLC++++++

13. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    งานนี้ต้องไป อิอิ ........

14. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ไปด้วยคับ

15. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    งานนี้ไม่พลาดแน่นอน เจอกัน

ปล. ไม่ได้เป็นสมาชิกก็ไปได้ใช่มะ อิอิ

16. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ไปได้ก็จะไปคับ น่าจะไปได้ตอนกลางวันอ่ะคับ

17. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ไปอยู่แล้วคับ
    hlc มันเข้าเส้นไปแล้วคับ
    ผมไปแน่นอน ไม่ว่างก็จะไป

18. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ไปๆไปไหนไปกันครับ

19. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไปด้วยคน

20. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  21. ?J?ShOw?

?J?ShOw? New Member Member

48
    1
    0
    หนนี้ถ้าตาแมนไม่ชวนไปถ่ายรูปอีก มีงอล ง่ะ แล้ว ผมไปทั้ง 2clubได้มั้ยครับ อิ๊อิ๊

22. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ไปครับ ถามหน่อยคับแล้ว คลับ เจ วันใหนที่ใหนครับ ขอบคุณครับ

23. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0

มาเลยคับยินดีต้อนรับคับ......

อีกและ...... มิตรภาพ เส้นไปโคราช ซะงั้น......

24. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ไปด้วยครับ ไม่พลาดๆๆๆ

25. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

25 เม.ย. นี้ ตั้งแต่ 11.00น. ถึงหัวค่ำครับ...

26. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0

27. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ปีที่แล้วยังไงปีนี้เป็นอย่างงั้นเลยอะครับ
    แล้วจะได้อะไรกลับมาอะเนี้ย อิอิอิอิอิ

งั้นขอ มิตรภาพจาก HLC ไปโคราชแล้วกัน เห้ออออ

พิมพ์แค่นี้ก็เล่นไรไม่ถูกเลยซิพี่ สงสัยจะกลัวพลาด อิอิอิอิอิ

28. NONCHOKUN

NONCHOKUN New Member Member

70
    0
    0
    ไปด้วยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ผมลงBracket 20 Sec.
    Bracket 18 Sec

แล้วไปมิ้ตติ้ง ต้องเสียค่าอาไรบ้างครับ

29. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    Up Krab +++

เดิมๆ ก็จะไปเจอกันครับ

30. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ตามหัวข้อกระทู้ครับ

มิ๊ตติ้ง ไฮลักษ์ ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ
    ถ้าคลับ JZ ไม่รู้เหมือนปีที่แล้วหรือเปล่า
    ให้วิ่งเฉพาะ สมาชิก คลับJZ ค่าสมัครแข่งขัน 300-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้