Kart Racing Thailand Karting Guide 2007

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย ammeria, 2 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ammeria

ammeria New Member Member

2
    0
    0
    มีใครรู้บ้างว่า magazine Kart Racing Thailand Karting Guide 2007 วางแผงเมื่อไหร่ครับ

2. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    วันที่ 20 กว่า เดือน มกราคม ครับ

ตามข่าว ที่เพื่อนผม เค้าโทรไปถามมาครับ

3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ไว้จะหาซื้อมาดู.... :D

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ว่าจะลองดู

วางแผงเมื่อไหร่ อุดหนุนแน่นอน หากติดใจขอสมัครเป็นสมาชิกรายปี ซะให้เข็ด:D

5. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ไม่รู้ว่าเป็น ภาษาอังกฤษ หรือ ภาษาไทย ไม่รู้ครับ

สงสัย Eng แน่ๆ

6. aod_djotto

aod_djotto New Member Member

3
    0
    0
    ไปถามมาแล้ว หมดแผงทุกที่เลย

7. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    .............................

:cry: เศร้า:cry:

8. kitti-kart

kitti-kart Guest

0
    0
    0
    ยังไม่ออก สัก เล่มเลยครับ กำลังทำอยู่คงต้นเดือนมีนา

9. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อุดหนุนแน่นอนครับ

หากเฮียตี๋ ทราบกำหนดการวางแผงที่แน่นอน , แผงที่จะวางขาย รบกวนแจ้งให้ทราบทางweb ด้วยครับผมจะได้ไปอุดหนุน..

10. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    อุ๋ย ..ๆ ๆ ต้องไปหาซื้อบ้างแล้ว

11. kitti-kart

kitti-kart Guest

0
    0
    0
    กำลังทำต้นฉบับอยู่ครับ และขอผู้สนับสนุนอยู่ด้วย คงไม่นานเพราะนานมากแล้ว ตอนนี้กำลังช่วยเขาอยุ่ ส่วนหนังสือเดี๋ยวเอามาแจกฟรี สำหรับชาวแวบไซด์นี้

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ขอจอง ครับ

:confused: ไม่ทราบว่า ค่าสมาชิก กำหนดราคา มาหรือยังครับ :confused:

จองเลขสมาชิกได้มั้ยครับ
    อยากได้เลข
    :D 8 :D
    หรือ
    :eek: ถ้าได้ 808 จะยิ่งดีมากเลยครับ :eek:

13. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    รอแล้ว รอเล่า...........

แต่ยังรอ อยู่ อิอิ

14. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    น่าสนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้