แอร์3ป่มไม่ออโต้

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย whanchai, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whanchai

whanchai New Member Member

43
    4
    0
    ไปได้กรอบแอร์3ปุ่มไม่ออโต้มา อยากจะติดตั้ง รบกวนผู้ที่รู้แหล่งด้วยครับผมอยู่บางกะปิครับอยากเสร็จก่อนมีทติ้งครับ ตอนนี้ผมมีแค่กรอบแอร์อย่างเดียวปลํกหลังครบ แล้วจะต้องหาอุปกรณเพิ่มอะไรบ้างครับ คือจะทำแบบไม่เต็มระบบครับ

2. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    speed control อีกอันครับของเดิมมัน 4 สปีดของ 3 ปุ่มเป็น 9 สปีดแค่เนี๊ยะพอแต่ถ้าหาท่อเแอร์เยื้องได้ก็จะเนียนขึ้นแต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรตัดต่อได้เนียนพอกันแต่ทิศทางลมอาจจะสู้ตรงรุ่นไม่ได้แต่ไม่ใช่ปัญหาหรอก

3. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    อยากได้มั่ง...ตังไม่มี

4. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    เท่าที่รู้จักนะครับ

ขอแนะนำช่างเจ อยู่แถวเส้นวงแหวนใกล้ๆพุทธมณฑลสาย 2
    เพราะ เค้าน่าจะมีประสบการณ์เพราะทำมาหลายคัน
    อาจช่วยหาอะไหล่+แปลงได้

ราคาก็ต้องตกลงกันให้ดีก่อนทำครับ
    ลองโทรไปคุยไม่เสียหายครับ 085.667.3939

5. earzy

earzy New Member Member

154
    2
    0
    แนะนำช่างเจอีกเสียงครับ ผมไปทำเต็มระบบมาแล้ว หล่อขึ้นเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้