หาร้านทำสีฝาวาวล์

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    กำลังหาอุ่ ที่รับทำสีฝาวาวล์ ราคาไม่แรงมาก
    แถวผั่งธน ท่าพระ บางแค พระราม 2 สีลม จอมทอง

มันมีขั้นตอนไหมครับ เช่น พ่นทราย แล้วก็
    ค่อยมาพ่นทับด้วยสีจริงอีกที หรือ อย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ ทราบราคาก็ดีครับ;)

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
  3. :cool::cool::cool:

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมเข้าไปดูเเล้วครับทำง่ายดีจริงๆครับ

5. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    เจ้าคนรับทำ 1600 บาท ไม่รู้กินค่าหัวคิดเท่าไหร่
    ว่าจะทำเองเหมือนกัน 3-400 บาท น่าจะสนุกดี แต่ตอน
    ลอกสีเก่า นะซิลำบากน่าดู ไม่อยากจะใช้น้ำยากัดสี มีอันตราย
    พอสมควร ถ้าไม่ระวัง เข้าหน้า เข้าตา งานเข้าแน่ ๆ

ในนี้ใครเคยลองทำมาเล่าสุ่กันฟังบ้างนะครับ

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เข้ามาเก็บข้อมูล

7. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ทำง่ายดีจังเลย ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้