เจ้าเป้กับความแรงแบบสืบทอด

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 2 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ตอนนี้รถเจ้าเป้จะแรงแร๊นนะครับ
    เพราะได้รับความแรงแบบสืบทอดจากรถผมไปทั้งเส้น
    นั่นคือท่อตั้งแต่เฮดยังท่อพักปลายเลยทีเดียว

เชิญชมภาพการติดตั้งความแรงกันได้เลยคร๊าบ:p

เริ่มจากการเข้าโพสิชั่นติดตั้งและถอดจากรถ
    จากรถผมสู่รถเจ้าเป้:D

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ต่อๆๆๆ

3. RollriderS

2,318
    9
    0
    จบแร๊น:p

4. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    เป็น ชอทเลย วุ้ย ความลับเปิดเผยหมด

5. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    จากการดูแล้วมีแรงม้าเพิ่ม10ตัว อิอิ

6. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    จิงอะเป่า ว้าว สิบตัว กรี๊ด วัดออกมาจะถึง ร้อยตัวมะเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้