ปีใหม่ผ่านไปแล้ว เรามามีทติ้งกันดีกว่า

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 2 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ที่ไหนกันดี จัดแบบไหน แล้วเมื่อไรดี คับ

ส่วน ผม ว่า แดนเนรมิต เก่า คับ อิอิ ใครใคร่ขับ โกคาร์ท แล้ว ก็นั่งทานข้าวที่ร้าน ในนั้นกัน เวลาเมื่อไรก็ได้คับ อิอิ

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ก็ดี ครับ จัด ที่ motor sport land ก็ ดี ครับ มี กิจกรรมให้ ทำ กัน ด้วย

3. R palm

R palm New Member VIP

47
    1
    0
    ไปไหนขอตามไปด้วยครับ

4. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เอาเลย ประธานจัดเลย ไปขับโกคาร์ทชนกัน5555 คิดถึงพี่น้องทุกคนเลยครับ
    มาหวัดดีปีใหม่เบบตัวเป็นๆกันดีกว่า

5. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    พี่ช้างจะขับผม ว่าพี่ต้อง หารถคันพิเศษ นะพี่ รุ่นที่รถมันยาวขึ้นกว่าเดิม อิอิ

6. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ประมาณปลายเดือน กุมภา เปงไงครับพี่น้อง อิอิ :teeth:

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ก็ดีๆ นะ ตามสบายเลยตี้ เดี๊ยว ช่วยคิด กิจกรรม จะรอรถใหม่เสร็จด้วยอะดิ 55+

8. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    :D Yes ! !
    รอกระทู้นี้มานานครับ พี่ เพื่อน
    เบียเห็นด้วยครับสำหรับ motorsport land (กิจกรรม ขับ go-kart ร่วมกัน)
    ตกเย็นก็ รับประทานอาหารร่วมกัน ไปเลย (เพื่อการแนะนำตัว หรือพูดคุย)

*** แต่การ meeting ตั้งแต่ครั้งนี้ น่าจะมีการเก็บเงินสมาชิก เพื่อเอาไว้เป็นการ
    ทำธุระต่างๆ ของทาง club เช่น กิจกรรมหรือ เป็นการนำไปร่วมกันทำบุญ นะ
    (แล้วแต่นะครับ แค่เป็นการเสนอครับ :p ) ***

9. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เอ้า พี่ ตี้ ลงรายละเอียด มาเรยยย

10. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ใครจะไป ยกมือขึ้น โย่ โย่

11. Mr.Dolla

141
    1
    0
    รายล่ะเอียดต่างๆรออีกหน่อยน่ะครับ เพื่อนๆพี่ อยากให้มีกิจกรรมอะไรบ้างลองเสนอมาในนี้ได้เลยน่ะครับ

ส่วนสถานที่นั้น เป็นมอเตอร์สปอรต์แลนด์ แน่ๆใช่ไหมครับทุกคน

ส่วนตอนนี้ขอกำหนดวันไว้ก่อนเลยน่ะครับ ขอเป็นเสาร์สุดท้าย ของเดือนกุมภา ดีไหมครับใครติดอะไรไหม

ยังไงลองดูน่ะครับ ว่าวันนั้นสมาชิกส่วนใหญ่จะสะดวกกันไหม คงจะสะดวกกันน่ะครับนัดเผื่อไว้นานเลย

ยังไงอยากให้มีกิจกรรมยังไง อะไรบ้างลองเสนอกันมาดูได้เรยน่ะครับ พี่ น้อง :teeth:

12. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ดีเลยครับ ทั่นประธาน ......อ่า เด๋วๆๆๆๆ วันเสาร์ อ๊ากกกกส์ ....ทำงานง่ะ ว่างเข้ากทม.ก็หลังทุ่มนึงละ.....นอกจากมีไหลต่อตอนค่ำๆ

13. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ไหลด้วยครับ พี่ต๊อก ไหลได้ ทั้งคืนเลย

14. BOBBY_IN_LOVE!!

929
    6
    0
    ใหลด้วยๆ ครับ

15. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดีครับ สนับสนุนด้วย 1 เสียง
    แต่ เสาร์-อาทิตย์ 24-25 ก.พ. 50 ผมไปงานแต่งงานที่ศรีษะเกศ
    แต่ทั้งนี้ เรื่องวันเอาตามที่เพื่อนสมาชิกสะดวกๆดีกว่าครับ

แต่ยังงัยโทรไปขออนุญาติใช้สถานที่ กับทางบริษัท เอม มอเตอร์สปอร์ต ก่อนก็จะดี เพราะบางเสาร์เค้าจะใช้พื้นที่จัดงาน event ต่างๆ เดี๋ยวงานจะไปชนกัน ไม่มีที่จอดรถ
    มอเตอร์ สปอร์ต แลนด์
    โทรศัพท์: 02-939-3773 โทรสาร: 02-939-3663
    ์: [email protected]

16. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ขอบคุณมากเลยครับ (ลืมไปเลยว่าอาจมีการ meeting ตรงกัน) :D

17. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    ปลุกะแสๆๆ

18. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    Up ไป เดี่ยวจะเงียบหายไปอีก

19. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ขออนุญาติเปิด โหวตวัน ที่จะมิตติ้งนะคะ ท่านรุ่นพี่จะได้ เคลียวันเเละเวลา มาได้ ส่วนท่านประธานตี้ กรุณาติดต่อสถานที่ด้วยนะเจ้าคะ

จะเปิดโหวตตั้งเเต่ เฉพาะวันเสาร์นะคะ

14 ก.พ. 2007
    24 ก.พ. 2007
    3 มี.ค. 2007
    10 มี.ค 2007
    17 มี.ค. 2007
    24 มี.ค. 2007
    31 มี.ค. 2007

นะเจ้าคะ ไม่งั้นก็จะเงียบหายไปเลย จะได้รู้ ว่า ท่านพี่ๆ เเละเพื่อนๆ ว่างกันวันไหน

20. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    อิอิ จัดปายย

21. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    กระทู้เปิดโหวต ได้ทำการติดหมุดไว้เเล้วนะคะ ยังไงก็ตาม links ข้างล่างนี้เลยค่ะ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=244760

22. Mr.Dolla

141
    1
    0
    ผมว่าเรื่องติดต่อสถานที่เอาไว้ทีหลังดีกว่าครับ ขอดูจำนวนสมาชิกที่เข้ามาคอนเฟริมพร้อมที่จะไปมีทติ้งก่อน

ถ้าจำนวนสมาชิกที่เข้ามาคอนเฟริมยังน้อยขนาดนี้ก้อคงไม่ต้องจัดเป็นมีทติ้ง คงเป็นนอกรอบดีกว่าครับ

ไปมอเตอร์สปอร์ตแลนด์ก้อเสียเที่ยวเปล่าๆครับถ้าคนมันน้อยเหลือเกิน หรือว่าคนอื่นว่ายังไงครับ :teeth:

แก้ไขล่าสุด: 11 มกราคม 2007
  23. Mr.Dolla

141
    1
    0
    ยังไงก้อแล้วแต่ความเห็นของคนส่วนใหญ่น่ะครับ

Ps.

มีใครสนใจงานแข่ง Evo Vs Imp อีกมั่งไหมเอ่ย ถ้ามีคนสนใจเยอ่ะๆจะทำให้ปีนี้อลังการกว่าปีที่แล้วแน่นอน :teeth:

24. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    สนใจงานแข่ง Evo กะ Imp ครับ แต่มอเตอร์ สปอร์ต แลนด์ ก็เอาด้วยนะท่านประธาน:)

25. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0

ไม่สะดวกวันเสาร์ใดๆเลย............... งดออกเสียงครับผม......

26. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    สนใจทุกงาน เลย

27. ผู้เสียหาย

ผู้เสียหาย New Member Member

32
    0
    0
    เห็นด้วยกับโล้นซ่าคับ ( แหมช่างธรรมโมะ เอ้ยไม่ใช่ ธรรมะจริง ๆ ๆ อิ อิ )

ไปด้วยครับพี่โอ

ไปกันวันไหนขอไปด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้