รบกวนท่านเชียนทั้งหลายเกี่ยวกับเครื่องd16y8กับd15b

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย earth_ek96, 24 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ไม่ทราบว่าถ้า ek96 ยกเฉพาะเครื่อง d15b มาใส่ได้ไหมครับ
    ถ้าไม่ได้ต้องทำอะไรเพิ่มมั่งครับ และมีอุปกรณ์ตัวไหนใช้แทนกันได้ครับ
    ขอบคุณครับ

2. Prajuab.d

Prajuab.d New Member Member

75
    6
    0
    ต้องหาตัวที่วางใน EK มาครับ ของผมวางมาแล้ว เครื่อง D15B 3 stage เกียร์ cvt เกียร์ใหญ่ เปลี่ยนเกียร์ไม่กระตุก แปลงหูหลังอย่างเดียวครับ วางใน EK 3 ยุ่น

3. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ek japan วางD15B AT-MT มาจากโรงงานก็มีคับ
    ได้ของอุปกรณ์ มาครบก็ ร้อยน็อท ขันๆๆๆๆ
    อุปกรณ์ส่วนควบ 80% ใช้กับ D16y ได้คับ

4. anarvin

anarvin New Member Member

75
    4
    0
    แล้วรับวาง D15B ใน 3D รึป่าวครับ

ใช้เวลาเท่ารั่ย แล้วก็ขอราคาโดยประมาณด้วยครับ

รบกวน PM มาบอกด้วย ขอบคุณครับ

ปล.พอดีมีโครงการจะปัดฝุ่น 3D คันเก่าซะหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้